Guest viewing is limited

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
Thân chào quý anh chị em thành viên,

HLong_ce xin thay mặt BQT thông báo đến quý anh chị diễn đàn: Diễn đàn sẽ tạm ngưng hoạt động hai ngày bắt đầu từ 23g 19-05-2010 đến 23g 21-05-2010, do cần bảo trì toàn bộ hệ thống, rất mong quý anh chị em thông cảm cho BQT.

Trân trọng
HLong_ce

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
BQT ơi! Đừng như lần trước nha. Lần trước thông báo diễn đàn bị " cup " có 2 hôm mà tận những 7-8-9 hôm gì đó lận, lâu lâu không đc vào là thấy " nọng trong ngươi " lắm đọ anh Hlong_ce ạh.:a01:

HLong_ce

Thành viên BQT
SVC$
0
Thân chào quý anh chị em thành viên,

Tạm thời hệ thống đã chạy ổn định đồng thời cũng để chuẩn bị đầy đủ cho việc bảo trì hệ thống, HLong_ce xin được thông báo dời lại thời gian bảo trì hệ thống. Thời gian chính thức HLong_ce sẽ gởi thông báo cụ thể đến quý anh chị em thành viên sau.

Trân trọng
HLong_ce

nguyen de

Thành viên tích cực
SVC$
0
iu anh ơi thế có giống lần trước ko anh?1 ngày ko vào diễn đàn em thấy nhơ nhớ

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Hjx.ngày nào theo lập trình em cũng vào 4rum hết.k đọc bài thì che'm gió với mấy cụ.giờ k được làm như thế nữa.hjx.hệ thống cứ êm ru ru có phải hơn k hệ thống ơi.đừng làm mọi người phải khó chịu trong lòng khi 1h k vào được 4rum hệ thống àh.
Mong đợt này BQT cho em " hệ thống " ăn món gì trường sinh bất lão.bách bệnh nhá nhá.
Em cảm ơn sự ra tay giúp đỡ của BQT cho tất cả mọi niềm đam mê.:a44:

HLong_ce

Thành viên BQT
SVC$
0
Thân chào quý anh chị em thành viên, HLong_ce xin thay mặt BQT thông báo: Diễn đàn sẽ tạm ngưng truy cập khoảng 2 ngày, bắt đầu từ 22g 20-05-2010 đến 22g 22-05-2010 do cần phải bảo trì toàn bộ hệ thống. Một lần nữa, kính mong quý anh chị em hết sức thông cảm cho BQT về việc bảo trì hệ thống này. BQT sẽ cố gắng hết sức để đưa diễn đàn hoạt động sớm hơn. Trân trọng kính báo HLong_ce

nguyen de

Thành viên tích cực
SVC$
0
anh HLONG_CE ơi sao hôm qua và sáng nay em vào diễn đàn ko đươc vậy.thế jo hệ thống đã ngon lành chưa anh.anh xem nào thay thế cho ôn định chứ cứ sửa chữa như vây anh em ko đc gặp nhau buồn lắm.thân:a44:

phoenix108

"năm châu kết bằng hữu"
SVC$
0
HIHIHI,
thân chào admin và ban quản trị ,rất cám ơn sự hoạt động và nổ lực của các anh em BQT đã khắc phục sự trục trặc kỹ thuật vừa qua ,rất nhanh chóng ,mình cứ tưởng kỳ này cũng phải ngơi lâu như các lần trước ,không ngờ các bạn thao tác phục hồi nhanh quá ,thật là hạnh phúc cho toàn thể member ,đã nhanh chóng trở về "mái nhà chung màu xanh"
Nhưng dù vì cũng sẽ có một số mất mát đáng tiếc xảy ra ,toàn thể bài vở và các member đăng ký từ ngày 20/5 sẽ không hiện hữu .....Các bài viết thì sẽ viết lại thôi ,các chủ đề mới thì chủ topic [có thường xuyên vào 4rum ]thì cũng sẽ cập nhật lại thôi, chỉ có vấn đề các member mới đăng ký sẽ không vào được [phải đăng ký lại thôi] do vậy đề nghị ban quản trị có 1 thông báo chánh thức cho các member mới để khi họ vào 4rum sẽ hiểu ngay mà đăng ký lại .
vài góp ý nhỏ ,
Còn nói vui nhe ...các bạn có sinh nhật trong những ngày qua có được chúc mừng ,bây giờ biến mất ,cũng nên vui vẻ xem như toàn thể 4rum đã chúc mừng bạn rồi đó .hihihi

HLong_ce

Thành viên BQT
SVC$
0
Thân chào quý anh chị diễn đàn,

HLong_xe xin thay mặt BQT thông báo, BQT hiện tại đã sửa xong lỗi truy cập diễn đàn còn bị time out do lỗi cache khi chuyển server cũ sang sever mới. Quý anh chị em còn gặp tình trạng, truy cập vào diễn đàn con bị lỗi không vào được xin báo lại đây để BQT kiểm tra.

Trân trọng
HLong_ce

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
Hôm qua em mới gửi 2 bài đều không đc anh ạh.............................................................. cho đủ kí tự.:a15:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom