Guest viewing is limited

Ban Quản Trị

"Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn"
Thành viên BQT
SVC$
0
Thân chào quý Anh Chị Em diễn đàn,

Nhằm để nâng cao chất lượng bài viết cũng như tránh làm loãng chủ đề bài viết, BQT xin được thêm chức năng comment ( trả lời ngắn) ở mỗi bài viết, nhằm để quý Anh Chị Em thành viên có thể, nhận xét ngắn gọn hoặc nhận xét vui hoặc ch ém gió ... tại mỗi bài viết.

xin xem hình:

Xin lưu ý: cho dù trả lời ngắn hoặc nhận xét ngắn gọn cũng phải lịch sự và tuân theo nội quy - quy định của diễn đàn, để tránh các trường hợp đáng tiếc mà BQT buộc lòng phải xử lý.

Thân chào và chúc ngôi nhà chung svcvietnam của chúng ta luôn là nơi giao lưu, chia sẻ những kiến thức bổ ích đoàn kết và ấm áp.

Trân trọng
Ban Quản Trị

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

notstop9406

Thành viên tích cực
SVC$
0
bình thường em phải thêm vào chữ " viết cho đủ 50 ký tự" :a36:

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
...tôi xin tuân thủ quy định của ban quản trị...rất cám ơn ban quản trị

dinhthotb

Thành viên mới
SVC$
0
...tôi xin tuân thủ quy định của ban quản trị...rất cám ơn ban quản trị

vietduong17

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tôi xin tuân thủ quy định của ban quản trị . Cảm ơn BQT đã tạo ra 1 sân chơi bổ ích cho anh em . Thân !

vu anh tuan

Thành viên mới
SVC$
0
cảm ơn diễn đàn, tôi sẽ viết nhiều hơn .....................................................

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

thienthe_na

"Ngửa mặt nhìn trời nghe chim hót"
SVC$
0
Chúc diễn đàn ngày càng phát triển! mặc dù riêng mình không thắc mắc về yêu cầu phải viết đủ 50 ký tự. nhưng thực tế đôi lúc thấy như vậy cũng không thoải mái, thuận lợi lắm cho AE. Giờ BQT bổ sung thêm như vậy thì diễn đàn càng vui vẻ hơn nhiều. CHÚNG TA HÃY VÌ MỘT DIỄN ĐÀN BỔ ÍCH VÀ CÙNG NHAU XÂY DỰNG, PHÁT TRIỂN.

cugay75

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cụ nào biết chỉ dùm ! sao mình không sử dụng được chức năng này nhỉ ? ở dưới mỗi bài viết mình không thấy hiện chữ "commen" và nhiều kí hiệu khác nữa so với thanh công cụ trong hình ở bài của ban quản trị ? hay là do chưa đủ điểm svc ?

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
cụ nào biết chỉ dùm ! sao mình không sử dụng được chức năng này nhỉ ? ở dưới mỗi bài viết mình không thấy hiện chữ "commen" và nhiều kí hiệu khác nữa so với thanh công cụ trong hình ở bài của ban quản trị ? hay là do chưa đủ điểm svc ?

Cụ xem hình này nhé:

tongquan

"Cuộc đời ... như là chiêm bao"
SVC$
0
Ôi chao ! Xin đừng gọi nhau bằng "cụ" , trông như sắp từ giã cuộc đời tươi đẹp rồi . Hãy gọi nhau bằng "bạn" đi nhé , vậy mới chan chứa tình bằng hữu. Dù già hay trẻ nhưng đã gặp nhau là duyên may hữu tình rồi nên tất cả sẽ là "bạn". Chúc các bạn tươi trẻ yêu đời và tuân thủ nội quy diễn đàn.

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Oh vâng bạn!

Không biết status bạn nói là gì bạn nhỉ? Hồi xưa status cụ Long cụ ấy để là mình có thể viết dòng chữ vào và để cái con hình cho tâm trạng của cá nhân nào đó vào hồ sơ.

Theo mình đoán thì bạn muốn hỏi là cái hình bên trái cái tài khoản/nickname? Hay là dòng chữ dưới tài khoản/nickname?

Cái hình bên trái khu vực có chứ cái hình là avatar... cái này phải vào hồ sơ cá nhân và up ảnh vào từ chuyên mục cá nhân.

Còn dòng chữ như: thành viên chính thức... thành viên chỡ kiểm duyệt... hoặc ai đó có câu chi hay hay đó là do BQT cài vào cho thành viên đủ điều kiện. Chớ thành viên không tự đổi dòng chữ dưới tài khoản/nickname được.

thân,

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom