Guest viewing is limited

vodaithien

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình cũng vừa ép đẻ được 4 chú chim con được 4 ngày tuổi rồi, và không biết là bao nhiêu ngày em nó mới mở mắt và mọc lông nữa. AE cho mình biết với.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

vodaithien

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: Cách nuôi chim con từ một ngày tuổi cho tới khi tự biết ăn.

Chim trông đuôi 25 Mai đuôi 12 Nhung co vai đôm bông ,hom nay La ngay thu 10 mây em no Đa bay ra khoi Tô rôi ban oi​

vodaithien

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: Cách nuôi chim con từ một ngày tuổi cho tới khi tự biết ăn.

<iframe width="560" height="315" src="//www.youtube.com/embed/bZTkp4qpnEg" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>
lửa trống đuôi 25cm, lửa mái bông đuôi 12cm. Hôm nay được 10 ngày tuổi tất cả em nó đã bay ra khỏi tổ. Tôi chia sẻ clip để anh em chiêm ngưỡng.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

hoangchanhthu

"Chơi cá dưỡng tâm, chơi chim dưỡng tính"
Thành viên BQT
SVC$
0
cặp này đẻ ra có 1 con hả a Thiên. con trống đuôi dài đẹp há. mà bị ướt nên xếp. hôm nào khô ráo a quay clip con trống ae chim ngưỡng nhé. đây là con trống của e này. mưa quá nên cũng chưa có lửa củi gì hết mà cái lồng bị đụng đuôi rồi a. chắc phải sắm cái khác cho e nó quá

<iframe width="420" height="315" src="//www.youtube.com/embed/CmcjFY5mJfo" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

thân

vodaithien

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào ae trên diễn dàn em lửa này mình quây luc trước ,nở ngày 27/6 Tây đến nay đuôi ra được 17 rồi và còn đang ra tiếp , hôm nay mình thấy e no đang tập hót nên minh quây cho ae xem thử nha
[YOUTUBE][/YOUTUBE]

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom