Guest viewing is limited

thuongbao

Thành viên mới
SVC$
0
Xin thông báo cac nghệ nhân thích thi chích Chòe Lửa :
Ngày 24/02/2008 tại CLB Yên thế - Đồng Nai (Anh Phúc ) có thi chích Chòe Lửa hót .
Ngày 2/03/2008 tại CLB Ánh trăng Thủ Đức .
Chúc các nghệ nhân đoạt giải .

N

__Nick__

Guest
Thủ Đức thì nick có nghe thông báo rùi. Họm đó chắc sẽ mò lên xem hihihihi. còn ở ĐN thì chắc đi ko đc. xa quá

Squallthukhoa

Thành viên tích cực
SVC$
0
Có ai biết CLB Ánh trăng ở đâu o.Cho em hỏi thới gian thi và địa điểm chính xác 1 tí tại em mù đường.Với lại nếu mình muốn đem thi thì đăng ký ở đâu,khi naòo và cần kiểm dịch gì o????

N

__Nick__

Guest
Có ai biết CLB Ánh trăng ở đâu o.Cho em hỏi thới gian thi và địa điểm chính xác 1 tí tại em mù đường.Với lại nếu mình muốn đem thi thì đăng ký ở đâu,khi naòo và cần kiểm dịch gì o????
để Nick về coi lại cái thông báo dán ở tiệm chim, xong rùi sẽ lên đưa địa chỉ CLB cho Khoa. thân

khaktdn

Thành viên mới
SVC$
0
mình mới gia nhập vào hội. mong các bạn giúp đỡ về nuôi chích chòe than nha, mình thấy nuôi chòe than thật là khó.

Diễn đàn có tích hợp bộ gõ tiếng việt, Lần sau mong bạn viết bài có dấu tiếng việt nhé!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

thuongbao

Thành viên mới
SVC$
0
Ngày 2/03 thi chích Chòe Lửa ở Quán Cafe Ánh Trăng .
Địa điểm nằm ở đường Kha vạn Cân ( đi vào đường số 9 rồi vào đường số 7 )Quận Thủ Đức , Qua chợ Thủ Đức - đi qua nghĩa trang liệt sỉ Huyện Thủ Đức .
9 h sáng Chủ nhật 02/03 .
Lệ phí 40.000 đ 1 lồng chim .
15 giải khuyếb khích
02 giải đồng giải 4
và 1 & 2 & 3.
Hôm 24/02/ thi ở Yên Thế
Giải nhất : chim của Nghệ nhân Minh Sắt ( từ đầu năm đến nay đả lấy 4 giải 1 & 2 rồi .

Squallthukhoa

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chim có cần kiểm dịch o anh.Nói truớc để có j em chuẩn bị.Thank anh

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom