Guest viewing is limited

huylam2910

Thành viên mới
SVC$
0
Kính chào các ACE chơi chào mào tại Nghệ An.

Rất vui vì phong trào của hội chơi chim tại TP Vinh ngày càng lớn mạnh, em cũng là một người ở Vinh, đang sống tại HN, cũng có tập tọe chơi Chào Mào, bị tái nghiện sau gần 20 năm. Là một người con của Vinh, cũng muốn nuôi 1 em chào mào quê mình nuôi nhưng chưa có điều kiện, chắc do tính cục bộ địa phương của dân mình rồi. Tết Dương này em về mong muốn được giao lưu góp vui cũng anh em.

Thân.

vantam3692

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chúc cho hội Chào Mào vinh luôn phát triển.e cũng mới tập nuôi chim được hơn 3 năm.thích nuôi chào mào nhưng vì đang bận việc học nên cũng k có thời gian giao lưu với mọi người được....!

thienthe_na

"Ngửa mặt nhìn trời nghe chim hót"
SVC$
0
Chúc cho HỘI CHIM VINH _ NGHỆ AN ngày càng phát triển, lớn mạnh và đúng ý nghĩa đích thực của người chơi chim!

luongtc78

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chúc mừng CLB, hy vọng hội tụ được thật nhiều chim hay trong khu vực đền chơi và CLB phát triển mạnh mẽ. Mình quê ngoại ở Vinh nên mong có ngày rảnh về học hỏi a e trong đó, địa điểm dãi chim của CLB mình ở đâu nhỉ bạn.

vantam3692

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chúc hội Chào Mào thành vinh Nghệ An ngày càng lớn mạnh.ai có ảnh thì up lên cho mọi người xem hội thi tiếng hót chim chào mào lần thứ 1 của hội chào mào Vinh mở rộng đi mấy anh

dathop9

Thành viên mới
SVC$
0
em cụng ở vinh bác nầy. khi sáng mắc đi học k thì đi xem thi chim chiafo mào ùi.hix

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom