Guest viewing is limited

nhatkich

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình có 1 con than non mùa này đang thay lông được tầm 80% rôi nhưng không hiểu em nó bị bệnh gì toàn tự mổ ngón chân đến nỗi nó đau quá đứng có 1 chân di chuyển rất khó khăn.Xin các cao nhân chỉ giúp cách điều trị nhìn nó tự hành hạ mình mà đau hết lòng.

dinhhaind

Thành viên tích cực
SVC$
0
bạn kiểm tra chân chim xem có bị bệnh gì không, cầu đậu hay bố lông chim có bẩn lắm không, bạn cho em no tắm nước muối loãng xem có đỡ không.:a01:bạn vệ sinh bố lồng, cầu đậu nữa nhé. tôt nhất là cứ vệ sinh lại cho chắc.

nhatkich

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
minh chăm nó rất tốt ngày tắm 1 lần cào cào non thì ngày nào cũng tầm 30-50 con nói chung nó ăn chán thì thôi.bồ lồng thì ngày nào minh cung đánh rửa thay lót lồng cần đậu thì không có vắn đè j vậy mà chẳng hiểu sao nó cứ mỏ vào ngón chân buồn.

nhatkich

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
không ai giup em với ah.Bác nào có cách khắc phục chỉ giup em với.thanks các bác nhiều

trongnguyenbl

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Chào bạn!
Mình nghe mấy người chơi có kinh nghiệm nói nếu mình cho chim ăn thức ăn khô và nóng quá chim bị nóng trong người nên mổ và kéo giật các móng chân. bạn thử cho em nó ăn nhiều thức ăn tươi như cào cào non, dế con xem có bớt không.
Thân chào bạn!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom