Guest viewing is limited

chaomao96

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đơn giản bạn muốn đậu trên tay thì ngày nào rãnh rổi thì đừng cho nó ăn no "cầm chừng 1-2 con sâu buổi sáng" khi nó đói quá k có j ăn thì cầm trên tay đút cho nó làm nhiều lần rồi cũng quen thôi, chim mà nhát quá cẩn thận k thì vuuuuuuuuuuuu nha.
Chúc thành công !
Em này đang tập mổ bác à, ko ăn sâu đút tàn ùn ra, em cho ăn cám thì mổ rồi hất tứ tung lên nhiều lúc bực ko chịu nổi.

mthung

Thành viên tích cực
SVC$
0
Em này đang tập mổ bác à, ko ăn sâu đút tàn ùn ra, em cho ăn cám thì mổ rồi hất tứ tung lên nhiều lúc bực ko chịu nổi.
Đứa bé nào mà không nghịch, nó mà đứng im mới khổ chứ nghịch phá càng mừng nữa à :a01: , còn nhỏ cứ mồi sống trứng kiến thằng lằn mà zo cho chim có lực ăn chay sớm quá thành phật thì khốn amen.

---------- Post added at 08:39 AM ---------- Previous post was at 08:36 AM ----------

Tình hình chim chóc thế nào rồi bác ơi.Cái AV của bác rộng rãi quá nhỉ, không chỉ chim mà người cũng có thể sống chung được luôn hà !

Bữa giờ không để ý cái avatar của pác nhìn seo mà kiềm lòng hem nỏi :a44:

Cm.LàoCai

Thành viên mới
SVC$
0
Chúc Mừng Anh Nhé ^^

Tốt Qá Còn Gì :))

Công Sức Thuần Chim Bố Mẹ Mãi :">

Nhưg Mà Có Sợ Chim Non Khi Lớn Nó k Thuần k Anh :D

chaomao96

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bác ơi bao giờ nó có thể tập hót. Ai chỉ em cách post ảnh luôn, em ko biết con nhà em đực hay cái. Bây giờ em thấy nó kêu chòe và chíp kéo dài như tiếng choè.

mthung

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hiii lứa tiếp theo đây :a15::a15::a15:

huynhlong963

Thành viên tích cực
SVC$
0
ô hay quá bác nhớ cập nhật thường xuyên quá trình phát triển của chim nhé

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom