Guest viewing is limited

Ban Quản Trị

"Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn"
Thành viên BQT
SVC$
0
Kính chào anh em Hội Mi Hà Đông!

Do yếu tố khách quan nên BQT xin phép tạm cất bài tổ chức Sinh nhật Diễn đàn tại Hội Mi Hà Đông và muốn thông báo đến quý anh em được rõ.
Hiện nay, khâu tổ chức tại đầu cầu Hà Nội đã hoàn tất chu đáo, kính mong qúy anh em đến tham dự Sinh nhật Diễn đàn cùng thành viên Hội quán Hà Nội tại đây để cùng giao lưu, gắn bó và trao đổi kinh nghiệm nghề chơi.
Việc tổ chức Sinh nhật Diễn đàn tại Hà Đông, BQT sẽ xem xét, phân công khâu tổ chức rõ ràng chu đáo hơn vào năm sau để ngày vui chúng ta được trọn vẹn hơn.

Xin chân thành cảm ơn anh em Hội Mi Hà Đông đã có lòng hướng về ngày vui chung cuả Diễn Đàn SVCVietNam.

Trân trọng.
BQT SVCVietNam.

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Kính chào anh em Hội Mi Hà Đông!

Do yếu tố khách quan nên BQT xin phép tạm cất bài tổ chức Sinh nhật Diễn đàn tại Hội Mi Hà Đông và muốn thông báo đến quý anh em được rõ.
Hiện nay, khâu tổ chức tại đầu cầu Hà Nội đã hoàn tất chu đáo, kính mong qúy anh em đến tham dự Sinh nhật Diễn đàn cùng thành viên Hội quán Hà Nội tại đây để cùng giao lưu, gắn bó và trao đổi kinh nghiệm nghề chơi.
Việc tổ chức Sinh nhật Diễn đàn tại Hà Đông, BQT sẽ xem xét, phân công khâu tổ chức rõ ràng chu đáo hơn vào năm sau để ngày vui chúng ta được trọn vẹn hơn.

Xin chân thành cảm ơn anh em Hội Mi Hà Đông đã có lòng hướng về ngày vui chung cuả Diễn Đàn SVCVietNam.

Trân trọng.
BQT SVCVietNam.
Chào các bác BQT svcvietnam,

Thực ra anh em Hà Đông cũng muốn có dịp ra giao lưu với các bác nhưng nhận được thông tin muộn quá nên ko tập trung được anh em. Anh em Hà Đông ko có ý định tổ chức sinh nhật svcvietnam tại Hà Đông đâu bác. Chả là hôm qua có nhận được bài của bác chichbongdaugau noi về sinh nhật nên tự mình lập lên thớt để tụ tập anh em ra ngoài đấy giao lưu cùng các bác thôi.

Mặc dù vậy, sau khi tham khảo 1 số bác lớn tuổi trong hội thì các bác có cho ý kiến là hội đã có kế hoạch dượt Mi kỷ niệm ngày 2/9 (đúng vào Chủ Nhật), đây ko phải là buổi dượt bình thường nên cũng có 1 số hoạt động để động viên anh em do vậy anh em Hà Đông rất tiếc là không thể tham dự được buổi sinh nhật của svcvietnam lần II cùng các bác được.

Hội Mi Hà Đông rất biết ơn các bác trong BQT đã lập box riêng để anh em có chỗ sinh hoạt, các thành viên cũng không ngại việc giao lưu, đóng góp hay làm từ thiện theo chủ trương chung của BQT svcvietnam.

Vậy, nếu được các bác cho biết, chắc chắn hội Mi Hà Đông sẽ tham gia đầy đủ các hoạt động sau này của svcvietnam.

Thay mặt anh em trong hội Mi Hà đông, CHÚC MỪNG SINH NHẬT DIỄN ĐÀN SVCVIETNAM LẦN II. Chúc các bác mạnh khoẻ, sinh nhật vui vẻ và có nhiều chim hay.

Xin chân thành cảm ơn và hẹn gặp lại các bác,
Thân,
Hoamirung
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

TA HIEN

Quản lý
SVC$
0
Gấp quá nên anh em Hà đông chúng tôi kg tham gia được,thành thật xin lổi các bác và ban tổ chức.
Chúc sinh nhật lần thứ 2 của hội quán Hà nội thành công rực rỡ.Chúc cho hội quán ngày càng trở nên là một trong những sân chơi bổ ích nhất cho tất cả những ai mê sinh-vật-cảnh.
Xin chúc tất cả anh chị em thành viên cùng gia đình sức khỏe và hạnh phúc.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom