Guest viewing is limited

ut9

"Mê Cá Dĩa"
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào tất cả anh em!

Buỏi họp mặt lần này có rất đông anh em xa gần tham dự, trong đó có một số chủ trại các thành phố, và địa phương TA, các thành viên rất nhiệt tình đưa ra câu hỏi và nhờ sự hướng dẫn về kỹ thuật của anh Acnhancocchu giải thích rất nhiệt tình và có giá trị thực tế.

(Trong cuộc họp mặt này, chúng ta cũng được biết, đánh giá chung cho việc thi cá dĩa, anh Thanhdo là người đã được bình chọn thắng giải, xin chúc mừng anh Thanhdo!)

Các câu hỏi kỳ này, nhiều điểm khác với diễn đàn, và hoàn toàn không có đề cập trong sách báo, là điểm đặc biệt hay nhất của buổi họp mặt.

Sau buổi sáng thảo luận, tất cả cùng nhau ăn cơm trưa, sau đó là cuộc tham quan CỐC của anh Acnhancocchu, và tiếp tục trao đổi tiếp về kỹ thuật và những điều liên qua đến cá dĩa, tại đây anh em có thể thấy một số cá dĩa phổ biến, nhưng dòng cá dĩa Bồ Câu ở CỐC thì vẫn là điều mà hấu hết anh em vẫn mong muốn vì vẽ đẹp rật cuốn hút của nó!

Cuộc họp mặt kỳ này, phải nói là rất thành công!

Xin chân thành cảm ơn anh Acnhancocchu đã tiếp đón và nhiệt tình truyền đạt kỹ thuật cá dĩa cho tất cả anh em!

Xin chúc anh sức khỏe!

Xin chào toàn thể!

ut9

(hôm nay UT9 rãnh một chút mới lên mạng viết bài, bận kẹt đi học, mong mọi người thông cảm!)

acnhancocchu

Nghiệp cá dĩa
SVC$
0
Đi ANC về em làm trước: mật độ +khí thổi+ chiều chiều chơi 100%= thấy cá ăn rất khí thế (lượng tim tăng 2-3 lần) trông rất phấn khởi làm em cứ đốt thuốc lá liên tục(tự thưởng mà).Cám ơn CC đã sáng tạo và phổ biến kungfu ANC cho AE nuôi cá lơ mơ như em sử dụng

Tui khoái quá trời!

Khoái vì được khen được cám ơn (nói hỏng khoái chút nào là nói dóc) cũng có mà khoái ít hơn là anh em tin dùng kungfu ANC và thấy "xài được" bắt đầu "vật" lại con cá dĩa, bắt nó theo ý mình...

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom