Guest viewing is limited

hungvo

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chao moi nguoi!

Mình không hiểu tại sao phải treo gương trong lồng cho chim nhồng? Nếu treo, thi mình phải treo ở vị trí nào? Mình nghe nó treo gương là giúp chim nhồng "xung" lên.. không biết có đúng không? Bạn nào biết xin chỉ giùm.. Xin cảm ơn!

quysangnhan

Thành viên mới
SVC$
0
Chao moi nguoi!

Mình không hiểu tại sao phải treo gương trong lồng cho chim nhồng? Nếu treo, thi mình phải treo ở vị trí nào? Mình nghe nó treo gương là giúp chim nhồng "xung" lên.. không biết có đúng không? Bạn nào biết xin chỉ giùm.. Xin cảm ơn!
Đúng rồi dấy bạn ạ! reo gương lên để ku cậu "xung" lên nhưng cũng vì thế mà nó rất hay cắn chủ, treo thì phải treo gương to treo gương nhỏ dễ hại chủ lắm. Lúc trước mình cũng treo cho em cưỡng của mình nhưng bắt đầu từ đấy ku cậu xung wá nên rất hay lấy chủ ra "chơi" nhưng bây giờ tôi đã lấy gương ra rồi từ từ ku cậu hết "xung":a01::a01:
Chào bạn

Wraith

Thành viên tích cực
SVC$
0
Treo gương để nó thấy hình ảnh của nó trong đó và tưởng rằng đó là một con khác muốn chiếm nhà >> xung lên, lúc dạy nói cũng thế, bật đài, treo gương vào để nó "đấu" nhau với "con trong gương", kiểu "*** nói được thì ông *** cũng chả kém" hê hê !! :a01::a01:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom