Guest viewing is limited

thanda

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Các pro cho hỏi,có ai biết dùng chất gì để tầy lồng không vậy?xin cảm ơn

hieu...

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bạn mua chất tẩy lồng ở của hàng sơn nhé. hỏi người ta chất tẩy sơn rui mua về tẩy thui. nhưng tẩy mất thời gian đấy nha.

Xi Trum 2000

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Các pro cho hỏi,có ai biết dùng chất gì để tầy lồng không vậy?xin cảm ơn

Cụ thể bạn hỏi gì? Tẩy mực trên giấy là dùng cục tẩy (caosu) cọ lên vết mực và làm cho vết mực bị biến mât khỏi tờ giấy. Với nghĩa như vậy thì tẩy lồng là vứt bỏ cái lồng đi thôi:a06: và chất tẩy lồng là một ít xăng dầu và 1 mồi lửa :a16:

thanda

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ý mình muốn hỏi là tẩy vetni sơn trên kồng đó bạn xi trum 2000.tại vì lồng mình đã cũ rồi,ngồi cạo ra thì lâu,muốn dùng chất tẩy cho mau đó mà

Quang1512

"Why so serious ???"
SVC$
0
bình thường nếu đã sơn vecni thì ít người tẩy mà chỉ sơn thêm vecni vào thôi. Còn nếu bác muốn tẩy thì hơi nhọc công một chút là dùng aceton ( nước rửa móng tay mà chị em hay dùng ) tẩy. Thấm tí vào bông gòn chà vài lần, đơn giản hơn là dùng xăng ( nhưng ko có xài thêm mồi lửa như bác ở trên đâu nhá ):a01::a01:

Xi Trum 2000

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
:a01::a01: Tại thấy hỏi tẩy lồng nên mới trả lời vậy:a21::a21:
Vecni là loại tan trong trong cồn (rượu acrylic), bạn có thể mua cồn 90o về thấm vào rồi dùng giẻ lau.
Vecni trên gỗ không tẩy được hết đâu, với cách dùng cồn thì có thể làm nhạt bớt đi thôi, nhưng cũng lâu đấy, ngược lại bạn sẽ có được lồng có màu rất đẹp đấy.

vinhphong

Thành viên tích cực
SVC$
0
ké chủ top 1 chút nha .có cách nào tẩy dầu điều trên lồng dc ko các bác .thử dùng cồn 90o rồi nhưng ko dc .ae nào biết xin chỉ giúp

dat_casper

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
tẩy lồng bằn chất axeton hay bằng xăng thì mất time nhiều mà ko thể hết đc , <!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:punctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]--> bác ra ngoài hàng hóa chất
bảo người ta bán cho 1chai Putin tẩy PU la ok luôn
Putin la chất pha sơn nhanh khô _ tấy Sơn và Pu rất nhanh
Đã thử cho cái lồng đục thủng khuyên rồi , rất OK

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom