Guest viewing is limited

tommyhung

Thành viên tích cực
SVC$
0
Tình hình lâu nay ae HCS bỏ bê lâu quá ko off để trao đổi về chim cò gì hết thấy buồn buồn làm sao. Nên tommyhung quyết định mở chủ đề kêu gọi anh em trong HCS tập hợp gặp mặt giao lưu 1 ngày. AE nào đồng ý thì đăng ký nha, địa điểm và ngày sẽ thống nhất chung với mọi người. Thanks ae quan tâm.

phihung412

Thành viên cống hiến
SVC$
0
hee
e ủng hộ cái này ah
e cũng mong được gặp gỡ các bậc tiền bối trong này để học hỏi thêm
cho e xin 1 suất
hiiii

huuhauns

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ủng hộ TommyHung 2 tay + 2 chân luôn. lâu rồi không thấy ai khoáy động phong trào gì hết.Hậu đăng ký 1 vé nha.

tommyhung

Thành viên tích cực
SVC$
0
Được 4 người đăng ký rồi, ae HCS đâu hết rồi vô đăng ký lẹ lẹ đi còn đi nhậu nữa heeeeeeee
1. Tommyhung (Hưng)
2. Phihung412 (Hùng)
3. Huuhauns (Hậu)
4. Technoelectric (Đại ca Thạch đầy kinh ......... nghiệm) còn 1 đại ca nữa đâu chưa thấy xuất hiện.

huuhauns

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
anh Hưng và anh Thạch quyết định thời gian và đại điểm luôn đi.Hậu nghĩ 4 người là đủ chơi rồi. Quan trọng là ở tấm lòng thôi. số lượng ít nhiều không quyết định được vấn đề.Thiệt buồn

tommyhung

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chờ đợi 1 thời gian mà chẳng thấy ai vô đăng ký hết, theo huuhauns nhiêu đây cũng đủ tay chân rồi, vậy quyết định T6 tuần này (24/02/2012) ae sẽ tập hợp, địa điểm quán óc Bo bờ kè nhiêu lộc, có gì mọi người alo để chỉ đường nha.

technoelectric

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ok. Hưng em cho đầy đủ thông tin quán luôn nhé.
Cần thiết thì cho cái bản đồ đường đi cho cụ thể luôn.
Để anh rủ ông bạn chơi sâu luôn xem thế nào? ổng nói thứ 6 đi đánh chim ở bình phước để rủ ông đi cho dzui.
Vậy là đủ 05 anh em trên 1 chiếc xe tăng rồi :a06:

phihung412

Thành viên cống hiến
SVC$
0
ec!
hôm thứ 6 e phải học 9 tiết !
phải đi học cả ngày rùi !
k nghỉ đc !
chán quá k đi đc với các bác rùi !
hẹn lần sau vậy !

tommyhung

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ok, Địa chỉ quán nhậu có chút thay đổi tí, ae sẽ tập trung nhậu ở quận I quán bia đối chứng nằm trên đường Thi Sách, gặp nhau lúc 6h nhậu sớm về trễ nha. AE xem bản đồ nha

huuhauns

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Buổi gặp mặt đã diễn ra vô cùng vui vẻ và ấn tượng. Tuy chỉ có số ít thành viên tham gia nhưng không vì lý do đó mà kém vui. Chân thành cảm ơn anh tommyhung và anh techno.Rất mong hội chim sâu sẽ duy trì những buổi giao lưu bổ ích như vừa rồi.

tommyhung

Thành viên tích cực
SVC$
0
Sau những ngày chờ đợi cuối cùng ae HCS đc gặp mặt trong niềm vui hân hoan dù ít người những không khí ko hề kém. Sẽ có dịp tổ chức off tiếp cho những ae bận việc, cố gắng thu xếp nha.

cobacha

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bữa nào ae có tổ chức đi off ở quán cho em đăng ký 1 vé nữa nhé

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom