Guest viewing is limited

concoc12

Thành viên mới
SVC$
0
Có em khuyên đang bay chuyền mà em vừa nhặt ở chùa bộc mà em ko biết nuôi khuyên non,để nuôi sợ em no chết mất bác nào,mang về nuôi giúp em!
gấp lắm rồi khổ thân em no'
0902090880

beng_beng

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Ðề: S.o.sssssssssssssss

Bác chịu khó cho em nó ăn sâu, đừng để nó chết,tội nghiệp,mà em nó chắc có duyên với bác rùi đấy,biết đâu chăm nó bay giờ sang năm lại có chú khuyên hay!!!

SadLife

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hjx hjx... trong hcm tìm khuyên non k có ... :a23::a23: .. ngoài đó còn lụm đc ...quá hay:a45:

kiet08

Thành viên mới
SVC$
0
Chim cho mà chẳng ai lấy hết là sao ta???ở hà nội lận!
:a36:

cuongnghean

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
uoc gì mình ở gần bạn!mình nuôi 3 e đã chuẩn bị bay chuyền được ròi. tói qua đi về muộn quá quên đưa e nó ngoài sân vào chuột bắt mất!hic!mình đg chán đây!bạn cố găng nuôi e nó lớn lên nhé!hoặc nhờ ai nuôi cho,đừng để e nó chết tiếc lam!!

chipmunk0711

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đang bay chuyền thì cũng dễ nuôi thôi mà nhanh biết tự ăn. Bác không nuôi được thì đưa đây em nuôi cho:D

anhtraixaydung

"Hạnh phúc trong tầm tay..."
SVC$
0
hj hj bác nào rảnh thì nuôi hộ bạn ấy với, (cứ gọi là như nuôi con nhỏ:a09::a09:)

concoc12

Thành viên mới
SVC$
0
lâu lâu vào lại topic này, em khuyên hồi đây tặng bác ở thanh xuân vào 1 buổi tối mưa gió không biết giờ sao rồi

lau lau vao lai topic nay,em khuyen hoi day tang bac o thanh xuan vao 1 buoi toi mua gio ko biet gio ra sao roi:a11:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom