Guest viewing is limited
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

TDP

"...một đam mê, một dại khờ, một tôi..."
Thành viên BQT
SVC$
0
Có một đồng chí huýt cô nhẩy vô lụp vành khuyên, ở nhà không còn chỗ treo lồng và sợ không chăm sóc nổi nên xin tặng lại, bạn nào hứng thú liên lạc với mình nhé.
Đặc điểm: Chim bổi mới bẫy được 1 ngày, đang tập cho ăn cám, chim nhìn khá đẹp.

Các bạn sớm nhận nuôi vì mình không có thời gian theo dõi và chăm sóc nên sợ nó chết sớm. Chậm nhất đến thứ hai (2/6/2008) nếu không có ai nhận nuôi mình sẽ phóng sinh vì mình sắp phải đi công tác 1 tuần.

langtutv86

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em đăng ký nha a, e khuyên nhà bay mất tiêu rùi. A cho e địa chỉ có j e đến e lấy lun. Thx a nhiều.
Ah`, a ui, nhà e cũng ở Gò Vấp gần chợ Tân Sơn Nhất. 0988279272

SVC$
0
Anh Langtutv86 có thể nhường cho em được không mình rất muốn nuôi thử loài này xin anh đó Thân !!! em xin anh TDP luôn đó......

Chỉnh sửa lần cuối:
N

__Nick__

Guest
có cần tranh nhau vậy ko đất bạch ? bạn có thể bỏ 20k ra tiệm chim gần nhà bạn là có 1 chú bổi roài . Còn chú HC nì Langtu đã đăng kí, nếu tiện thì bạn hẹn lại lần sau , mình có mấy câu vậy, nếu ko đúng xin bỏ qua đừng giận . thân

vetxinh@1986

Lặng lẽ ... !!!
SVC$
0
Thôi các anh đừng tranh nhau nữa được ko?hay là các anh nhường cho em đi!ưu tiên phụ nữ nhỉ? mà anh ở đâu vậy?có ở hà nội ko?cho em địa chỉ và số điện thoại để em đến lấy nhé

TDP

"...một đam mê, một dại khờ, một tôi..."
Thành viên BQT
SVC$
0
Thôi các anh đừng tranh nhau nữa được ko?hay là các anh nhường cho em đi!ưu tiên phụ nữ nhỉ? mà anh ở đâu vậy?có ở hà nội ko?cho em địa chỉ và số điện thoại để em đến lấy nhé

Mình ở Tp.HCM nên chắc không tiện để chuyển chim đi xa, chim bổi chưa vào cám mà chuyển đi xa thì chim sẽ chết là điều chắc chắn.
Theo danh sách thì Langtutv86 là người đầu tiên đăng ký, mình sẽ dành tặng bạn, nếu có thay đổi thì cho mình biết nhé. Sẽ gửi PM địa chỉ nhận chim đến bạn.
Cám ơn các bạn đã quan tâm.

WINNO

Thành viên tích cực
SVC$
0
hihi, a Huy nhanh chân lẹ tay thiệt ta....... A ráng chăm em nó, khi nào rảnh e ghé a nghe chim hót nhé :D.

langtutv86

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
may mắn vào đúng lúc thui :D 50kt

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom