Guest viewing is limited

fannktomat

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em thấy các bác bàn về lồng tắm và tắm cho chim hay quá, em mới chơi chim lên chưa biết nhiều. Con khướu nhà em mua đc khoảng 3 tuần em cho nó tắm bằng cách lấy cóng đựng thức ăn ra, mở vòi hoa sen với nước ấm đã đun ( mở rất nhỏ để nước rơi tí tách) để cong khướu đứng ở cầu, nó tắm vô tư luân em ngồi cạnh xem nó tắm mà sướng ghê. Trời này đang lạnh nên em tắm nước ấm chắc ko việc gì chứ ạ. Thôi em cũng phải đi mua lồng tắm ngay thôi ko thấy các bác bình luận đúng quá rồi

Hoa Lan

Thành viên tích cực
SVC$
0
lấy cóng đựng thức ăn ra,
Bạn lấy cóng đựng thức ăn ra bằng cách nào, thò tay vào trong lồng để lấy ra mà không làm nó hoảng sợ à, xong nó lại chịu tắm bằng vòi nước thì quá dạn rồi. Chúc mừng bạn có chú Khướu hay, bạn mua nó bao tiền, ở đâu vậy ?

fannktomat

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bạn lấy cóng đựng thức ăn ra bằng cách nào, thò tay vào trong lồng để lấy ra mà không làm nó hoảng sợ à, xong nó lại chịu tắm bằng vòi nước thì quá dạn rồi. Chúc mừng bạn có chú Khướu hay, bạn mua nó bao tiền, ở đâu vậy ?
Em mua nó dưới chợ hà đông, ở đấy nhiều khướu lắm khoảng vài chục con. con này em mua là có một bà chơi chim trên ô chợ dừa đặt tiền rồi nhưng lâu quá chưa xuống lấy thế là bà chủ bán cho em giá 250k

dhdoanhung

Thành viên mới
SVC$
0
Nếu khướu của bạn vậy thì đâu còn là bổi nữa. Mình có nuôi 1 con 2 năm rồi nhưng cho vào lồng tắm là nó nhảy lung tung luôn, mình tập miết mà nó không dạn

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom