Guest viewing is limited

gamu37

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hôm nghĩ lễ về quê thằng bạn chơi, nó tặng một em chèo than non mới ra ràng đầy đủ lông cánh đực rựa 100%....cao hứng lấy về giờ thương em nó quá đi làm suốt..chỉ tranh thủ thời gian về buổi trưa và buổi chiều cho nó ăn....mình nghĩ nuôi thế này em nó lâu lớn lắm..mọi người tư vẫn xem có cách nào cho em nó mau lớn trong khi thời gian chăm nó không có...đôi lúc nản quá mún bán...cho rùi....nhưng nghĩ lại ngại thằng bạn quá

manhhung102

"Quảng ái chi vị nhân"
SVC$
0
Hôm nghĩ lễ về quê thằng bạn chơi, nó tặng một em chèo than non mới ra ràng đầy đủ lông cánh đực rựa 100%....cao hứng lấy về giờ thương em nó quá đi làm suốt..chỉ tranh thủ thời gian về buổi trưa và buổi chiều cho nó ăn....mình nghĩ nuôi thế này em nó lâu lớn lắm..mọi người tư vẫn xem có cách nào cho em nó mau lớn trong khi thời gian chăm nó không có...đôi lúc nản quá mún bán...cho rùi....nhưng nghĩ lại ngại thằng bạn quá

Theo mình thì bạn nên trả lại bạn của bạn hoặc bán, cho, tặng người khác có điều kiện chăm hơn. Chứ bạn chăm em nó thế tội cho em nó mà em nó đang tuổi ăn, tuổi lớn...Mình nghĩ bạn của bạn sẽ hiểu và thông cảm thôi!

ongbaphi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hay là bạn bán cho mình đi .sdt 0976811646 chứ bạn nuôi như vậy tội lám

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom