Guest viewing is limited

Chào Mào Bl

"Đam mê Chào mào"
SVC$
0
Mình mới tậu được cái sào này, sào làm bằng ống nhôm gồm 4 đoạn, đoạn ngoài cùng dài 1m2, tổng cộng dài khoảng 4m5, khi kéo 1 đoạn ra ta xoay 1 cái thì sào sẽ không bị thụt vào. Móc lồng có luôn cái liềm rất thuận tiện và nó lên kết vơi sào bằng ren, có thể gỡ ra khi khi di chuyển để không gây nguy hiểm.

Có vài tấm hình anh em xem nhé!

Khổng Minh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nhìn cái lưỡi sáng bóng, mà chỉ có 4 khúc thôi hả anh, em tưởng là 5 khúc chứ, anh treo len dc cây xoài ngay nhà không, nếu mà treo dc thì khoẻ quá rồi, hihi

thanh_my2009

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
sào này siêu tầm ở đâu vậy anh mà đẹp quá nhìn thì chết mê chết mệt anh cadn cũng giới thiệu sào inox nhưng thấy khi treo lên thì phải ráp vào và thấy nó nặng nữa chứ đẹp quá .

Chào Mào Bl

"Đam mê Chào mào"
SVC$
0
nhìn cái lưỡi sáng bóng, mà chỉ có 4 khúc thôi hả anh, em tưởng là 5 khúc chứ, anh treo len dc cây xoài ngay nhà không, nếu mà treo dc thì khoẻ quá rồi, hihi

Nó 4 khú nhưng cũng 4,5m em ah, treo cay xoài vô tư....

sào này siêu tầm ở đâu vậy anh mà đẹp quá nhìn thì chết mê chết mệt anh cadn cũng giới thiệu sào inox nhưng thấy khi treo lên thì phải ráp vào và thấy nó nặng nữa chứ đẹp quá .

Mình pm cho Bạn rồi đó, sào giá hơi cao, thích thì mình giúp cho ...

Hoangtu_NHN

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
:a41:Sào loại này ở tỉnh em bán rất nhiều chỉ từ 150k-200k:a06:

conmalem

Thành viên tích cực
SVC$
0
hehe rốt cuộc giá nhiu nè bro CM,sao kiu Cn cố ra hội mà o thấy đâu vậy nè,CN này ra đc ko nè!CM ở nhà gần xog rùi,còn cái mũ lên cao nữa là hòan chỉnh:a39:cây sào đẹp gê,lụp nữa o tìm đc chỗ nào đặt nè:a36:

Minh Hai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình kết nhất là cái liềm, cái liềm này bạn đặt làm hay mua ở ngoài chợ vậy?

Thân.

nhoxkute

Thành viên tích cực
SVC$
0
:a16: nhìn cây xào đẹp thật đúng là hàng chất lượng cao :a04:

Nguyễn Tiến Việt

Thành viên tích cực
SVC$
0
Sào này áp dụng cho những ai mang chim mồi đi bẫy hoặc ở nhà treo lồng cao, chứ nhà mình chật toàn treo tầm thấp nên chẳng có điều kiện để được dùng sào

Chào Mào Bl

"Đam mê Chào mào"
SVC$
0
Sào này áp dụng cho những ai mang chim mồi đi bẫy hoặc ở nhà treo lồng cao, chứ nhà mình chật toàn treo tầm thấp nên chẳng có điều kiện để được dùng sào

Đúng là sào này chuyên dùng cho dân bẫy chim rồi, nhưng nhà ai có cay cối thì dùng treo chim cũng quá tốt.

hieukhtn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bác Chào Mào Bl ơi, chỉ cho em chổ nào mua cây sào này với.

Cám ơn bác.

hoangnguyen_1712

Thành viên tích cực
SVC$
0
Cái sào này nó nguyên bộ như vậy luôn đó các bác, ở Tây Ninh mình thì các dựa chim bán rất nhiều, chỉ từ 145k-150 thôi. Ko biết ở chổ các bác bán bao nhiêu

sequat

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Mình nhìn cứ như là Lưỡi hái của Thần chết ấy.Ghê quá:a24:

tapsu

Thành viên mới
SVC$
0
Hix thú thật e rất mê chiếc sào của a.A có thể giúp e tậu 1 cái như vậy dc ko nhìn mà ngưỡng mộ
quá :a37:

hieumap

Thành viên tích cực
SVC$
0
chính xác sào này là củ dân đi câu , lưởi ở trên dùng để cắc cỏ hay lục bình khi dây câu hay lưởi câu bị vướng . Có lẻ bây giờ họ làm bằng nhôm , cái củ mình mua lâu rồi nhưng bằng inox . Nhôm thì nhẹ hơn nhưng lâu dài thì kg đẹp vì dể trầy .

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
:a23:áh áh áh áh...xin đại ca tha mạng...:a24:
Nhìn cái sào treo chim giống mấy tay "anh chị" trong kiếm hiệp sử dụng đi hành thích vua chúa ý nhỉ.hihi.sáng chói,loá cả mắt.
Ngất ngất ngất...xỉu:a43:
Thèm đc 1 cái quá...!

MrCu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
:a39::a39::a39::a39: có ai biết chỗ bán loại sào này ở HCM không chĩ em vói .em củng dịnh mua một cái dể sài nè .nhìn cây sào của bác Chào Mào bi mà em thèm quá

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom