Guest viewing is limited

aducdkz82k65

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
lúc trước sáo nhà e lúc đầu thì nói và hót nhiều nhưng từ khi thằng e nó tậu con cưỡng về đến giờ nó tịt ngòi luôn...........bác nào bít thì chỉ dùm........

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
hihi,

Theo cá nhân mình, trước đây cũng có nuôi một em cưỡng, phải nói là ồn ào, tập cho nói được chữ " Chào Bác" nói riết từ này luôn. kêu cả ngày và bản tính khá hung hăng và khá dữ. nuôi thời gian phải đem cho vì " ồn" quá, cứ thấy người là kêu ầm ĩ cả lên.

Bây giờ bạn thử để cách xa, đừng cho em cưỡng và sáo thấy nhau nữa xem thế nào. Hy vọng là hết tịt.

HLong_ce

aducdkz82k65

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cảm ơn bạn nhé..........mình cũng nghĩ là do nguyên nhân như thế nhưng để ở xa và khuất nhưng cả ngày nối 1 từ khi nghe cưỡng la thì tịt luôn.....chắc nó sợ vía nhau rùi....theo e nghĩ nên tiễn e cưỡng đi, để còn nuôi e khác nữa....chứ để đấy mang lửa về thì chắc tịt luôn bạn nhỉ

vanduy87vk

Thành viên mới
SVC$
0
cưỡng nhà bạn chắc hung quá sáo sợ rùi, cách tốt nhất là thanh lý 1 trong 2 con, hoặc thử để khuất con cưỡng đi xem sáo có còn nói nhiều nữa không nhé!

aducdkz82k65

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bạn nói đúng rùi.....nó la nhiều lắm...cứ thấy người cho dù là ngày hay đêm đều kêu hết...chắc phải thanh lý e cưởng thôi....mình cũng khuyên ae những ai có ý định nuôi cưỡng thì dừng lại...vì e nó la to mà nhiều nữa

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom