Guest viewing is limited

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Buổi tối hạn cuối của topic.ghé quá thăm dò ntn.:a32:.amen.may mắn mỉm cười với em nha.:a44:.
Than em chưa có con nào.hix.thèm quá đi mất.a Chip ơi.a Chip àh.:a35:

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Sáng giờ lau chùi chim chóc.giờ mới rảnh tay vội onl liền.Happy quá!!!:a20:
Em xin chân thành cảm ơn món quà ý nghĩa của bác Chip và cảm ơn diễn đàn đã mang lại cho hơi ấm k khí ngày Tết cổ truyền VN cho cá nhân em nói riêng và cho tất cả thành viên nói chung.
Năm hết Tết đến,em xin kính chúc tất cả mọi người trong mái nhà svcvn có một cái Tết bên gia đình bạn bè thật vui vẻ.hạnh phúc.một cái Tết thật ý nghĩa.Chúc năm mới AN KHANG THỊNH VƯỢNG.:a15:

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
Chúc mừng Overstar!

Mình chúc mừng thứ nhất vì bạn có được chú chim.
Và quan trọng hơn là chúc mừng vì những gì bạn đang có. Một người bạn gái mà có lẽ anh em trên Diễn đàn rất ao ước.
Mua cả lồng, mang đến nhận chim, chăm chim giúp cho bạn trai, gửi ra Vinh cho bạn...,ôi... quý thật đấy bạn ạ.

Thân chào!

hoangdat

Thành viên tích cực
SVC$
0
chúc mừng anh overstar đã có chú chim đầy ý nghĩa và đầy tình cảm của anh Mchip tặng cho anh năm hết tết đến .chúc anh chăm chú chim đó tốt và có nhiều thông tin về chú đó cho anh em diễn đàn được chiêm ngưỡng.... chúc anh và cả nhà một năm mới nhiều điều may mắn

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
anh nói làm em ngại chết đi được:a03:.cái này k dám đâu anh ơi.bạn gái em lần đến nhà chị GC ý.khen mấy con finch đẹp.lần này em nói đi tới nhà anh Chip có chim đẹp lắm.hihi.thế là đi liền.khoái lắm.về mới nói em nghe: con gì đen như cục than ý.em bảo là: thì nó là chích chòe than mà.hihi.bx em ở nhà hay gọi là chích chòe nữa.hihi.thế là năm nay may mắn hết xẩy.13 có chích chòe.14 có bx yêu quí.hihi.:a15:
Cả nhà đón Tết ntn rồi.em xa bx nên ở nhà onl với diễn đàn này.k biết có bác nào cầu nối anh em k nhỉ.

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Anh Chip ơi.bx em kêu là.suốt ngày lo với chim.yêu chim luôn đi nha.hôm qua gọi đt là hỏi chim luôn.k thèm hỏi bx 1 câu.thế là bị mắng.may mà chữa cháy kịp.k là tiêu.:a43:.năn nỉ mãi bx em cũng chịu chụp cho 1 tấm hình.bảo là con này nghịch phá ghê.đòi húc gãy lồng lun.hung dữ.:a23:.em sẽ cố gắng post hình sau nhá mọi người.

nhoxkute

Thành viên tích cực
SVC$
0
khi nào anh có xuất nào cho em đăng kí 1 em với em ở phú nhuận vì lí do vận chuyển không mang chim từ bảo lộc lên được nên phải nghe chim sẻ quanh nhà hót khi nào a có em nào em xin 1 vé trước nhé hihi

tiendung282

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
upup cho bạn có tấm lòng vàng và cho bạn nào ở sài gòn đủ 100 bài viết ;))

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom