Guest viewing is limited

haihp

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
các bác cho em hỏi em ở Hải phòng muốn mua hàng thì làm cách nào tiện nhất nếu mua thì hình thức giao tiền và nhận hàng như thế nào

haihp

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
không có ai giúp tôi sao? chán quá lam sao mói mua được hàng của shop đây

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào Bạn

Bạn muốn mua mặt hàng nào tại Cửa hàng SVC Viêt Nam ONLINE bạn lên đặt mua sản phẩm đó và các Mod quản lí cửa hàng sẽ hướng dẫn bạn phương thức thanh toán cũng như cách gửi hàng tới bạn.

Thân_Thuận

Lee Minh

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào Bạn

Bạn muốn mua mặt hàng nào tại Cửa hàng SVC Viêt Nam ONLINE bạn lên đặt mua sản phẩm đó và các Mod quản lí cửa hàng sẽ hướng dẫn bạn phương thức thanh toán cũng như cách gửi hàng tới bạn.

Thân_Thuận
Hjx..em đặt hàng bột Gold Patee Red ở Shop SVC + nhắn tin cho bác DTP thế mà chẳng thấy bác ấy hướng dẫn gì, chỉ thấy vào cảm ơn thôi anh ạ..potay.

TDP

"...một đam mê, một dại khờ, một tôi..."
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào anh Hải
Xin lỗi vì mấy bữa nay bận quá nên chưa kịp trả lời anh.
Có mấy cách giao nhận hàng và thanh toán như sau, anh lựa chọn cách thuận tiện nhất nhé:
- Ở Hà nội, Hải phòng anh sẽ nhận hàng và thanh toán thông qua các MOD, SMOD khu vực như: Chao mao (Hà nội), thuanthuynguyen (Hải phòng).
- Hoặc anh cho biết Họ tên, số điện thoại, địa chỉ cụ thể, mình sẽ gửi Chuyển phát nhanh của Bưu điện đến tận nơi.
- Cả hai cách trên ngoài chi phí mua hàng còn có thêm phí chuyển hàng (theo cước phí Bưu điện).

lethanhyen

Thành viên mới
SVC$
0
bác chủ shop cho em hỏi số đt của bác để em hỏi cách mua hàng với em ở hà nội thì mua như nào vậy anh

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom