Guest viewing is limited

KAN16

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cụ nào có màn hình máy tính xoay 360o vào đánh giá giúp cái bạn này đi :)

kyo110288

Thành viên mới
SVC$
0
Không biết do người ta nuôi đá hay lúc xổng ra nó bị mà mình thấy đầu bị mất lông 2 lỗ, đoạn phao câu cũng bị mất 1 chỏm lông lòi cả da, mình đang chăm em nó cho mướt mát lại đây

the-end

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bẩm cụ : Hai vết xước ở đầu là do chim húc vào thành lồng, đuôi chim gãy và rụng do lúc nhảy xỉa đuôi ra ngoài chứ k phải do đánh nhau đâu . Nuôi hót e này thôi bác ak, tướng tá bình thường, mà hót cũng k hót nhìu và k hót to đâu nha. Bác nào cao thủ vào bói thêm đi ak. :D

kyo110288

Thành viên mới
SVC$
0
Em cũng k rõ lắm, e đoán vậy thôi, chứ e nhốt bữa qua đến h thấy đứng lồng luôn, k hề có hiện tượng phá, húc lồng

buithanhngoan

Thành viên tích cực
SVC$
0
Con này khoảng 4 mùa. Chắc của ai thả hay sảy gì đó. Chim khá suy, cố chăm em nó nha!

thangquinhon

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim bạn nuôi hót thôi nhìn mặt chim không zữ,nhìn chim không có lực bạn phải chăm sóc kỹ một chút

nguyenduc789

Thành viên mới
SVC$
0
con này trông tướng tá bình thường, không được siêng hót lắm,chim đá thì chưa ổn, nuôi chơi thôi.

nguyenduc789

Thành viên mới
SVC$
0
con này chắc là chim nuôi non lên nhìn mặt ngu ngơ lắm, chủ cũ của con chim này có lẽ cho an cám gà hay sao ma nhìn chân ghê thế.

quang37

Thành viên tích cực
SVC$
0
Con này địch thị là chim con, có thể là than non mùa này lên hoặc kịch kim là 2 mùa chứ k tới 4 mùa như Buithanhngoan nói đâu. Tướng tá bình thường, mặt mũi rất phúc hậu, nói chung có thể nuôi hót, còn múa hay k thì chưa kết luận được. Nhưng thường những con hót múa mặt cũng hiền chim. Cứ thử nuôi xem sao bạn.

nhoxkute

Thành viên tích cực
SVC$
0
theo mình nhận xét em này bị suy dinh dưỡng thúc sâu vào là ok chim chưa căng chưa đánh giá được nết chơi đâu

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom