Guest viewing is limited

beonucnich

Thành viên tích cực
SVC$
0
Nhìn sắc lông trước ngực thế kia, màu vàng đậm thì khả năng em này trống 99% bạn à, chúc bạn có 1 chú chim đẹp

Sturnus

Moderator
Thành viên BQT
SVC$
0
Em này đẹp trai đấy bạn ạ, chúc mừng nhé ! Cố" chăm bón" cho em nó tốt vào là ok thôi !

caheo762

Thành viên mới
SVC$
0
mình cũng hy vọng là trống,nhưng nếu là mái thì mình vẫn chăm. Nuôi từ nhỏ lên quí nó lém

namzuni

Thành viên mới
SVC$
0
chúc mừng bạn,,,con này trống 100%,nông đầu đen nông cánh đã ra tốt tới đít rùi ma nông ức vẫn chưa trổ chưa thay,nếu là chim mái thì tầm này nó đã trổ hết nông ức rùi,chim mái nông ức màu xám trắng nho là tro bếp ấy vả cả nông đầu cũng thế,chim đực thì nông ức trổ muộn hơn nông đầu..:a11::a11:

ko co

Thành viên tích cực
SVC$
0
em này là mái rồi bạn ah. nhìn lông có màu xám ghi như kia là mái

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Sturnus

Moderator
Thành viên BQT
SVC$
0
em này là mái rồi bạn ah. nhìn lông có màu xám ghi như kia là mái
Chim trống khi còn non lông tơ vẫn màu xám ghi được bác ạ, nhưng nó khác chim mái là hoa văn rõ ràng, có nét hơn, chim mái nhìn nó nhòe nhoẹt. Thêm nữa là em này mỏ ngắn, mỏ dưới rất đen, lông bụng trắng tinh ... >> nói lên em nó là đực rựa. Tầm này chắc lông lá em nó cũng xong, chí ít thì cũng gần xong rồi, bác chủ thớt vào comfirm phát xem đúng sai là rõ ngay :a31:

tdpro193

"Triệu Phú Khu Ổ Chuột"
SVC$
0
Dù gái hay trai thì chim mỏ ngắn đầu xà như hình là trên cả tuyệt vời rồi. Chim này mình đảm bảo với bạn tương lai sáng lạng. Trống hay mái đều dùng em làm mồi thì không gì bằng nữa.
chúc bạn có dc chim hay
tdpro193

phongQN

Thành viên tích cực
SVC$
0
con này trống đó bạn, nhìn hàm thế kia là trống rồi, v rất rỏ, nếu mái thì ko được thế đâu

caheo762

Thành viên mới
SVC$
0
tks các bạn rất nhiều,mình sẽ cố gắng lấy được những bức hình rõ nét nhất để up

tdpro193

"Triệu Phú Khu Ổ Chuột"
SVC$
0
Mình cũng 50-50 trống nên lấy hình đi hỏi sư phụ giúp bạn. Ông ấy khẳng định boy 100%, girl ko có con nào dẹp như vậy được. Nếu là girl thì làm nề hoặc làm mồi đi bẫy cũng vô địch. Theo phom con này thì bạn cầu nó là mái thì tốt

caheo762

Thành viên mới
SVC$
0
mình có 1 file ảnh mới nhất nhưng ko đủ mb để up lên,giờ phải sao đây ta!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom