Guest viewing is limited

Ban Quản Trị

"Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn"
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào bạn!

Bạn đã post hai bài hình chim mới đầu bạn nói là của bạn, sau bạn lại cho là giởn chơi chỉ là hình sưu tầm.
Bạn nên post bài nghiêm túc một tí, và hình ảnh lấy từ đâu nên ghi rõ nguồn gốc hình ảnh!

Nếu còn tái phạm buộc BQT diễn đàn xử lý theo nội quy!

BQT SVC VN,

thanh_my2009

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em xin lỗi . BQT . TIN NÀY EM BIẾT LÀ ANH BẠCH ĐỀ ĐƯA CHO EM NHẮC NHỞ EM EM XIN LỖI ANH TIN MÀY EM LẤY TỪ DIỄN ĐÀN AROWANA CÒN BQT BIỂU EM ĐƯA TRANG WEB LÊN THÌ EM PHAIR TÌM LẠI VÌ HÌNH ĐÓ EM DC RỒI EM SAVE VÔ MÁY CUẢ EM LUÔN MẤT NÊN KO CSO TRANG WEB ĐÓ CHẮC EM PHẢI KIẾM LẠI RỒI

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Vâng, vì hiện diễn đàn SVC VN có mua bản quyền, cho nên tôn trọng mình cũng như tôn trọng người vậy.
Cho nên khi sưu tầm hình em cần để ý, như bên diễn đàn arowana thì bảo là "nguồn từ arowan" là được.
Không nên đùa rằng đây là chim của em rồi sau lại bảo là sưu tầm.

Cảm ơn em!

Diabay

Không phải là Biết Tuốt!...
SVC$
0
Cũng xin được nhắc thêm bạn thanh_my2009:

Bạn cũng cần biết tiết kiệm tài nguyên và không mở quá nhiều đề tài cùng chủ đề ở nhiều nơi.

Lẽ ra, với chủ đề lồng và chim Khuyên sưu tầm, bạn chỉ nên mở 1 topic thôi. Bạn cần rút kinh nghiệm.

Việc sưu tầm, bạn cũng không nên lạm dụng quá, chỉ nên có mức độ thôi, vì cũng có nhiều bạn xem biết ở đó rồi.

Thân.

Diabay

Không phải là Biết Tuốt!...
SVC$
0
Bạn thanh_my2009:

Không hiểu bạn có cố ý không ??? mà hôm nay bạn lại tiếp tục đăng bài sưu tầm, và không cho biết nguồn gốc: (http://svcvietnam.com/forum/showthread.php?p=89251#post89251)

Đó là sự vi phạm bản quyền của trang Web khác. Nếu tác giả kiến nghị, thì sẽ là điều không hay.

Lần cuối cùng nhắc bạn: Lấy của người khác về, thì phải nói là của ai: bạn cho tên trang đó, mà không nên đưa đường line dẫn đến đó.

Như trên, là bạn đã vi phạm Nội quy nhiều lần rồi đó. Dù rất trân trọng nhiệt tình của bạn, nhưng BQT buộc lòng phải xử lý thì mất hay.

Mong bạn hiểu cho.

Thân.

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
Bạn thanh_my2009:

Không hiểu bạn có cố ý không ??? mà hôm nay bạn lại tiếp tục đăng bài sưu tầm, và không cho biết nguồn gốc: (http://svcvietnam.com/forum/showthread.php?p=89251#post89251)

Đó là sự vi phạm bản quyền của trang Web khác. Nếu tác giả kiến nghị, thì sẽ là điều không hay.

Lần cuối cùng nhắc bạn: Lấy của người khác về, thì phải nói là của ai: bạn cho tên trang đó, mà không nên đưa đường line dẫn đến đó.

Như trên, là bạn đã vi phạm Nội quy nhiều lần rồi đó. Dù rất trân trọng nhiệt tình của bạn, nhưng BQT buộc lòng phải xử lý thì mất hay.

Mong bạn hiểu cho.

Thân.
THƯA ban quản trị theo em tình huống này bqt nên có tin nhắn trực tiếp cho tv,nếu tái pham thì sử lí ngay không cần nói nhiều,dài dòng mất time.nhiều khi có những thành viên lười đọc hoặc không có thời gian vào diễn đàn nhiều họ cũng không biết,nhưng vẫn có nhiều người biết rồi vẫn tái phạm thì....BQTtuwj sử cho nhanh.:thankyou::adminxt:

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
THƯA ban quản trị theo em tình huống này bqt nên có tin nhắn trực tiếp cho tv,nếu tái pham thì sử lí ngay không cần nói nhiều,dài dòng mất time.nhiều khi có những thành viên lười đọc hoặc không có thời gian vào diễn đàn nhiều họ cũng không biết,nhưng vẫn có nhiều người biết rồi vẫn tái phạm thì....BQTtuwj sử cho nhanh.:thankyou::adminxt:
Chào Bạn ! Diễn Đàn ta luôn mong muốn tạo dựng cho tất cả các thành viên khi gia nhập một tình cảm ưu ái và thân thiện !
-Việc trao đổi với thành viên Vi phạm thứ nhất là Giải trình cho thành viên đó hiểu rõ hơn vì sao đó là sai phạm (Đồng thời viết bài để các thành viên khác khi đọc cũng lấy đó để rút kinh nghiệm ). Thứ hai là để Thành viên Giải thích lý do vì sao mắc phải vi phạm đó , có cái vô tình, có điều không biết ..vv.v.v.
-Đối với những thành viên sau khi được thông báo vi phạm . có những chất vấn mà không thể lý giải được, hoặc cố tình làm ngơ thì BQT sẽ tuỳ nặng nhẹ mà có biện pháp xử lý !

Đành rằng Nội Quy rất chặt chẽ nhưng Xử lý cần phải hợp tình , hợp lý Bạn à !

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom