Guest viewing is limited

tiheobabu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Thấy mấy bác bẫy chim bàn luận hay quá em cũng xin tham gia với.Hi vọng ngày mai sẽ có chú bổi trình làng cho bà con xem :a37:.Em sẽ cố gắng quay phim em nó.To be continue ............ Hẹn gặp các bác vào tối mai:a35:

tiheobabu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Quả là một ngày may mắn,đến lúc sắp về lại làm thêm 1 bác nữa

http://svcvietnam.com/forum/attachment.php?attachmentid=710&stc=1&d=1234161171

Em xin kết thúc bài viết của minh,là lính mới mong các bậc tiền bối chỉ bảo thêm.Có bác nào có nhã hứng lên Lâm Đồng bẫy chim thì điện thoại cho em nha,hẹn trước vài ngày để e sắp xếp.Nhà em gần ngã ba huyện Đạ Houai,chỗ giáp tỉnh Lâm Đồng với Đồng Nai.Điện thoại em là 0987407074,em tên Thịnh.Hi vọng 1 ngày nào đó gặp được người trên diễn đàn mình để giao lưu học hỏi

tiheobabu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Quên nói thêm với mọi người là con chim thứ 3 em bắt đươc,cái con mặc áo hoa đẹp đẹp đó co sức gù thật là khủng khiếp và hiện nay nó đã nằm tại nhà chú Thơ,1 bậc thầy chơi cu nhà gần đại học ngân hàng thành phố hồ chí minh

tiheobabu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bác huanpham vừa nhắn tin cho mình,do chưa có đủ 15 bài nên chưa trả lời được,mình xin trả lời luôn trên đây : nhà mình gần chỗ giáp ranh giữa Lâm Đồng với Đồng Nai,ngay ngã ba Madaguoil,cách khu du lịch rừng Madaguoi 7km

ptd

Thành viên tích cực
SVC$
0
chúc mừng tiheobabu, mới khai lụp đầu xuân mà gặt hái được nhiều lộc quá :a37:, chắc năm nay sẽ tuyển được nhiều chim hay!

khoenchichchoe

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con chim áo xanh mặc dữ quá, từ madagui bạn đi mấy chục cây nữa đến chỗ đánh, chim ở vùng này có trận dữ không bạn. Mình thấy cảnh này cũng vui vui cũng muốn tham gia đánh vài kèo, nếu mình lên vùng này có chỗ ở lại không bạn(nhà trọ, gì cũng được). Rất vui được làm quen với bạn

tiheobabu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ở chỗ của mình chim trận khỏi phải nói,họ đánh đủ kiểu,mồi bẹo thì chơi bằng máy mp3 phát ra loa, bẫy gáo,đất k thiếu ji cả.Nếu bạn có hứng thú với chim trận thì lên chỗ mình thử sức.Còn không thì đi cỡ 60km là chim ít trận hơn.Mong được làm quen với bạn

tiheobabu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Còn như bạn lên chỗ mình chơi vài ngày thì chỗ trọ nhiều lắm.Dân thành phố thấy lên đây trọ lại rồi đánh hoài a

lunhung_cuccu

Thành viên mới
SVC$
0
sao dạo này không thấy anh mang chiến lợi phẩm lên diễn đàn cho mọi người chiêm nghưỡng tý coi nào.em hưng biên hoà

vuhuynh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào Thịnh !!!
Vậy thì hôm nào có đi về Tân Phú Đồng Nai mình sẽ đt để gặp nhau nhé . Mình rất là mê cu gáy có nuôi vài con bẩy thì chỉ thỉnh thoảng thôi vì giờ thì rất ít cu để bẩy....Số của mình là 0903850627. Vuhuynh chúc Thịnh luo6n vui và bẩy đc n bổi hay....

lunhung_cuccu

Thành viên mới
SVC$
0
chào anh thịnh .dạo này anh có bẫy được nhiều chim cu ko vậy.em muốn xuống chỗ anh chơi was mà lại ko đi được.hôm nào anh bẫy được lại post hình and video lên cho mọi người chiêm ngưỡng nhé

vstrieu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình ở Buôn Ma Thuột, mới chơi Cu Gáy được hơn 6 tháng nay. Mình chỉ mới biết đánh mồi thượng( lục), mồi hạ (Giò đất, lưới) chứ chưa thấy đánh giò kiểu như bạn. Chắc hôm nào phải sang thỉnh giáo bạn thôi.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom