Guest viewing is limited

nhoctintin

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Có ACE nào ở HCM đi bẫy k mùa này không, cho e theo chơi với. E ở quận 12, cả tuần đi làm, chỉ rảnh chiều t7, chủ nhật. Thanks các ACE quan tâm!:a45::a45::a45:

timestien

Thành viên tích cực
SVC$
0
khuyên ở tphcm có chỗ nò bẫy kuyên ko ? - tôi cũng khoái hẫy khuyên vì nhà đang có 1 em khuyên + cái lồng sắt 4 của dùng bẫy khuyên dây - ae ở tphcm biết chỗ nào có khuyên mà gần gần chút chỉ mình với - làm chuyến bẫy khuyên cho vui :a01::a01::a01:

nhoctintin

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
khuyên ở tphcm có chỗ nò bẫy kuyên ko ? - tôi cũng khoái hẫy khuyên vì nhà đang có 1 em khuyên + cái lồng sắt 4 của dùng bẫy khuyên dây - ae ở tphcm biết chỗ nào có khuyên mà gần gần chút chỉ mình với - làm chuyến bẫy khuyên cho vui :a01::a01::a01:
Mãi mới có một người quan tâm, bạn ở quận mấy vậy. Hum nào đi hú mình đi với:a15::a15::a15:. Mình ở quận 12, đi đâu cũng được không ngại xa vui là chính mà, kiếm vài e đẹp đẹp xinh xinh nuôi chơi>

timestien

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mãi mới có một người quan tâm, bạn ở quận mấy vậy. Hum nào đi hú mình đi với:a15::a15::a15:. Mình ở quận 12, đi đâu cũng được không ngại xa vui là chính mà, kiếm vài e đẹp đẹp xinh xinh nuôi chơi>

mình cũng vậy ko ngại xa nhưng ko biết chỗ nào cso khuyên mà bẫy bạn à - nếu bạn biết hoặc hỏi thử xem csoa i chỉ chỗ nào có ae ta đi khảo sát luôn :a22::a22::a22:

nhoctintin

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình cũng vậy ko ngại xa nhưng ko biết chỗ nào cso khuyên mà bẫy bạn à - nếu bạn biết hoặc hỏi thử xem csoa i chỉ chỗ nào có ae ta đi khảo sát luôn :a22::a22::a22:

Mình cũng vừa bắt 2 chú ngoài cửa hàng về, cung được 2 tuần rồi, đang định mua cái lồng bẫy để tách riêng ra rồi kiếm chỗ nào đó đi bẫy thử xem sao. Có gì mình sẽ liên lạc với bạn đi cho vui. bạn ở đâu, chắc bạn lớn hơn mình rồi nhỉ.

---------- Post added at 10:14 AM ---------- Previous post was at 10:02 AM ----------

AE nào biết chỗ thì chỉ giúp nha. Thanks trước nha! AE nào có kinh nghiệm thì chỉ giùm minh luôn với

chao mao con

Thành viên tích cực
SVC$
0
vô sở thú đó hum bữa vô dó chơi thấy có cả một đàn lun nhưng mà nhắc nhở trước nha
coi chừng bị mất cả chim lẫn lồng đó với lại như mô tả của 2 e chắc 2 e bẫy đến mùa quýt mới bẫy đc 1 e quá

nhoctintin

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
vô sở thú đó hum bữa vô dó chơi thấy có cả một đàn lun nhưng mà nhắc nhở trước nha
coi chừng bị mất cả chim lẫn lồng đó với lại như mô tả của 2 e chắc 2 e bẫy đến mùa quýt mới bẫy đc 1 e quá

Nghe anh nói sao mà nản quá vậy. thực sự ở HCM ko bẫy đcj Khuyên sao.:a23::a23::a23:

gjathuc

Thành viên tích cực
SVC$
0
:a15: các bác cứ thăm dò trước xem có khuyên đến là bẫy đc thôi. nhưng mà khuyên HCM là khuyên vàng thì phải. mà khuyên vàng thì ít ai chơi lắm. thường là mọi người mua khuyên xanh từ miền bắc mang vào. thân

nhoctintin

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
:a15: các bác cứ thăm dò trước xem có khuyên đến là bẫy đc thôi. nhưng mà khuyên HCM là khuyên vàng thì phải. mà khuyên vàng thì ít ai chơi lắm. thường là mọi người mua khuyên xanh từ miền bắc mang vào. thân

Vậy làm sao mà kiếm được một chú ngon lành nhỉ. Ra ngoài tiệm thì chim không xinh cho lắm. Còn mua chim hay rồi thì không thích lắm, công mình chăm sóc để được một chú k ngon mới vui chứ. Dù sao cũng thanks bạn đã góp ý nha.

gjathuc

Thành viên tích cực
SVC$
0
Vậy làm sao mà kiếm được một chú ngon lành nhỉ. Ra ngoài tiệm thì chim không xinh cho lắm. Còn mua chim hay rồi thì không thích lắm, công mình chăm sóc để được một chú k ngon mới vui chứ. Dù sao cũng thanks bạn đã góp ý nha.
:a15:chim ở tiệm không xinh nhưng bác có thể trọn dáng dấp các em nó rồi về nuôi qua 1 mùa lông thì cũng ngon lành cành đào lắm bác ah.Nuôi mấy em xấu trai đến lúc trông xinh trai cũng thú vị lắm lắm.Chúc bác may mắn nhá

hoason

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Có ACE nào ở HCM đi bẫy k mùa này không, cho e theo chơi với. E ở quận 12, cả tuần đi làm, chỉ rảnh chiều t7, chủ nhật. Thanks các ACE quan tâm!:a45::a45::a45:
Bác muốn bẫy khuyên thi phải chụi khó chạy xuống Đồng Nai mới có???em nghe máy chú bán chim ở ngoài thị trấn nói là ở rừng sát nhiều vô kể chim khuyên???các bác xuống bẫy rồi đi du lchj luôn cũng được vì ở đó gần khu du lịch sinh thái bò cạp vàng?!?!?!?
khi nào các bác đi ghe qua chỗ em cho em đi chung với nha???nhà bây giờ chỉ còn lại một em và cái lồng bẫy bốn cửa???

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom