Guest viewing is limited

KsQ

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hiện tại nhà mình có 2 con than chuyền mình nuôi lên. Con ở trong là đại ca em gọi tên Chip gần 2 mùa lồng, con ngoài là đàn em đang nổi tên Fire gần tròn 1 tuổi (hihi ngưỡng mộ con Chào Mào Fire của bác Centimet nhà ta đây). Các bạn nhận xét giúp nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:

thienthe_na

"Ngửa mặt nhìn trời nghe chim hót"
SVC$
0
Hai em nó đang thể hiện để Ông chủ của nó xem phân tranh ngôi thứ cho chúng đây! Chim chóc thế này thf khỏi phải hỏi AE nhận xét làm chi nữa mô! có mấy ai hơn thì vô mà chém xem sao chứ mình thì mê tít tìn tịt lun rùi.....hj hj hj.

manhhung102

"Quảng ái chi vị nhân"
SVC$
0
Hai em nó đang thể hiện để Ông chủ của nó xem phân tranh ngôi thứ cho chúng đây! Chim chóc thế này thf khỏi phải hỏi AE nhận xét làm chi nữa mô! có mấy ai hơn thì vô mà chém xem sao chứ mình thì mê tít tìn tịt lun rùi.....hj hj hj.

Uầy, mình mê tít cả hai cái lồng nữa! Hai em này hay thật! Giá mà mình có một em để dạy em choè non của mình…:a44:

minhtri89

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em thích cách hai em này phô diễn tài năng wa hà.. nhìn thật thích, em mà có được 1 em như vậy thì hay bít mấy..hihi

vuvitbg

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Thích mê :a37: bao giờ em mới có chim như này nhỉ :a37:

caonguyen688

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim đẹp lồng cũng đẹp..................................

KsQ

Thành viên tích cực
SVC$
0
cám ơn các bạn đã ghé xem. 2 con này mình nuôi từ lúc chuyền đến giờ và thương chúng lắm. con Chip rất dạn người, lúc vừa trổ lông xong đi dợt vài lần là chơi luôn làm mình sướng rân người hết vì năm trước đó mình nuôi 2 con đều bị lộn mèo. không ngờ đến con Fire chỉ dợt lần đầu tiên là đã hót múa, dù còn rất e dè làm mình càng thích thú hihi. đến giờ tụi nó cũng đã quen trường quen bãi rồi. để hôm nào rảnh mình sẽ up thêm video của từng con. theo mình con Chip hót khá hay và con Fire thì hầu như chỉ chép và nạt nộ khá lớn tiếng.

minhtri89

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mỉnh thì ước ao có được 01 em như vậy, mình cũng chỉ thích nge chúng hót thôi chứ không nuôi đá gì hết...

phamngoctien

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim đẹp thật chúc mừng chủ thớt .nhưng minh vẫn không thích chim nuôi non nên đổi chủ đổi nhà là hay bị xuống chim :a25:

KsQ

Thành viên tích cực
SVC$
0
mỉnh thì ước ao có được 01 em như vậy, mình cũng chỉ thích nge chúng hót thôi chứ không nuôi đá gì hết...
cám ơn bạn. quan điểm của mình cũng không thích nuôi đá nữa bạn à, may mắn nữa ở cần thơ cũng không chơi chim đá

KsQ

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim đẹp thật chúc mừng chủ thớt .nhưng minh vẫn không thích chim nuôi non nên đổi chủ đổi nhà là hay bị xuống chim :a25:
chim của mình là chim chuyền bạn ơi và mình cũng nghĩ như bạn nên không thích mua chim đã chơi rồi, chỉ thích tự mình nuôi lên thôi. cám ơn bạn!

KsQ

Thành viên tích cực
SVC$
0
mấy con chim thay lông hết rồi, tối nay rảnh rỗi up clip cũ của con Fire cho đỡ nhớ hihi.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom