Guest viewing is limited

duytrongbinh2

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em mới chơi Chòe Lửa nên vừa mua được con lửa này .không biết hình dáng , cách chơi,và đuôi em nó sau này ra sao nửa mong các bật cao nhân có ghé qua cho em vài dòng đánh giá em nó .. thank các anh
hình kèm theo :

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

hoangchanhthu

"Chơi cá dưỡng tâm, chơi chim dưỡng tính"
Thành viên BQT
SVC$
0
nhìn cũng đc chớ chưa thuộc loại đẹp lắm. bạn nuôi tốt dợt dãi cho có giọng hay phong phú. biết đâu ẩn tướng có nết chơi cực hay thì sao

Thân

duytrongbinh2

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nhìn cũng đc chớ chưa thuộc loại đẹp lắm. bạn nuôi tốt dợt dãi cho có giọng hay phong phú. biết đâu ẩn tướng có nết chơi cực hay thì sao

Thân
em cám ơn anh đã cho ý kiến và đã chỉnh cho hình to lên dể nhìn .em cám ơn anh nhiều lắm

trieuthai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bạn đăng thêm cái clip nữa mới đánh giá được em nó. Lửa chuyền phải thấy cách nó di chuyển sàng cầu, cách nó đánh đuôi, tiếng kêu của chim non, sự linh hoạt thế nào mới thấy hết tiềm năng của nó. Nhìn hình thì chú lửa của bạn cũng có triển vọng đấy.Hy vọng bạn sớm có clip để ae ngắm nhé. thân

yeuthichchimcanh

Thành viên mới
SVC$
0
:a16:
con lửa chuyền này tướng cũng đc quá chim cũng đẹp ngon ghê ra phết đấy bác à

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

duytrongbinh2

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hôm nay em mới làm cái clip cho em nó .mời ACE vào Đánh Giá giúp em >>>
va
đây nữa

hoangchanhthu

"Chơi cá dưỡng tâm, chơi chim dưỡng tính"
Thành viên BQT
SVC$
0
bạn trùm áo lồng vậy là đẹp rồi chơi chim hót ko nên trùm áo lồng chữ A mà trùm hình chữ nhật để con chim nó đứng cầu mà ko xuống bố tạo thói quan xấu. nuôi mi đá người ta trùm chữ A cho nó xuống cầu cho quen. cây cầu bạn đẩy lên cánh vanh trên để cho nó ít xuống bố. bạn thuần con này cho dạn treo ra nó sẽ đi gió nghe cũng hay lắm đó. cỡ này bắt đầu đi gió học giọng dữ lắm

Thân

duytrongbinh2

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bạn trùm áo lồng vậy là đẹp rồi chơi chim hót ko nên trùm áo lồng chữ A mà trùm hình chữ nhật để con chim nó đứng cầu mà ko xuống bố tạo thói quan xấu. nuôi mi đá người ta trùm chữ A cho nó xuống cầu cho quen. cây cầu bạn đẩy lên cánh vanh trên để cho nó ít xuống bố. bạn thuần con này cho dạn treo ra nó sẽ đi gió nghe cũng hay lắm đó. cỡ này bắt đầu đi gió học giọng dữ lắm

Thân
Dạ ! em cảm ơn anh đã chia sẻ kinh nghiệm quý báo của mình .em nó đã đi gió và có hót sổng rồi ah .em sẻ chăm sóc nó tốt .để thưởng thức

trieuthai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tốt rồi đó bạn, phải chờ xem hết clip thứ hai mình mới khẳng định chú lửa này có tương lai. Nết chơi sàng cầu đánh đuôi, dáng chim đứng thẳng, cao cầu. Chúc mừng bạn đã có chú chim đẹp. Giờ là lúc bạn chăm sóc thật tốt để có chú chim thật đẹp hót thật hay. Nhiều người chờ đợi ngày được thấy chú ta trưởng thành. Nhớ quay lại topic một ngày nào đó nhé. Thân

D

dichvuthamtu

Guest
chim đẹp đấy, chúc mừng bác:a03:
;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
...chim của bạn đẹp đấy...hy vọng sau vụ lông báo này đuôi sẽ dài hơn trước...cám ơn duytrongbinh2 đã chia sẻ...

duytrongbinh2

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em chân thành cám ơn ACE đã ghé qua topic để có vài ý kiến và đánh giá về chú lửa mới mua của em .
em đang cho ăn trứng kiến với cào cào ( thêm 1 muỗng cafe sâu gạo) và cám .

Duy KHải

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim nhảy tốt quá ha , chúc mừng bạn có chim đẹp nha !

nokia7610

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim đẹp hy vọng sau vài tháng nửa...chờ đợi:a12::a12::a12:

sieuquayhg

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chú này dáng đứng cao cầu, nhanh nhẹn, mỏ có vẻ mỏng. Khá tương lai đó bạn. Bây giờ đã hót chuyện rồi là OK quá.

duytrongbinh2

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
dạ em nó đang trổ mã lên ,và có hót sổng nửa .tối nào cũng tầm 22h là hót sổng nghe mà đã tai ,hy vọng có 1 chú chim tốt để chơi với bà con

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom