Guest viewing is limited

binouvo90

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào ace dđ svc . trước tiên em xin cám ơn ace đã vào đây xem và giúp em ....tình hình là em có 1 em mi .. tướng dài đòn . trung chim , cao cầu..em tính mua về nuôi hót..nhưng ko ngờ mua về nó lại lộn ngước < lúc mua em xem kỹ thì ko thấy lộn ngước. > ko hiêu sao vê nhà hoản rồi lộn mèo luôn....vậy ace cho em hỏi là con mi đó mình chuyển sang nuôi đá dc ko ạ... tks

datna

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nhằm ngày mồng 1 hay 15 gì đó mà phóng sinh đi bạn ơi :D

vip_ha_thanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
nếu chim của bạn có đầu mặt đẹp.chim có tưởi rừng tương đối" nếu già rừng thì ngon quá"... có thái độ tốt có thể thử cho đá thấy đòn hay và lỳ đòn thì chơi đá vẫn ok................

binouvo90

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nếu chim của bạn có đầu mặt đẹp.chim có tưởi rừng tương đối" nếu già rừng thì ngon quá"... có thái độ tốt có thể thử cho đá thấy đòn hay và lỳ đòn thì chơi đá vẫn ok................

tks bro...để em thử lửa xem sao........................

nghiemdinhgiang23

Thành viên tích cực
SVC$
0
không ảnh hưởng gì đâu bạn,miễn con chim đồng chí có tố chất không thôi bác ạ.còn đánh được hay không nhiều vấn đề lắm,các cao thủ còn vẫn chết huống hồ là mình.

binouvo90

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
...tật không liên quan đến tài...nếu chim tài(rất hay) nên nuôi...

không ảnh hưởng gì đâu bạn,miễn con chim đồng chí có tố chất không thôi bác ạ.còn đánh được hay không nhiều vấn đề lắm,các cao thủ còn vẫn chết huống hồ là mình.

tks những ý kiến 2 anh đã góp ý , vì đó h em chưa nuôi đá...toàn ca sĩ...may mà tướng em này cũng khá . nên e sẽ thử nuôi đá xem thế nào....1 lần nữa em xin cám ơn

nguyenvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
đã là chim đá thì tật lỗi ko ảnh hưởng bạn ah,quan trọng là em nó có tố chất hay ko thôi,và bạn có kiên nhẫn đợi đếm thời điểm em nó căng lửa để làm vài mỏ hay ko thôi,đa số chủ chim căng lửa trước chim :a01::a01::a01:

binouvo90

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
đã là chim đá thì tật lỗi ko ảnh hưởng bạn ah,quan trọng là em nó có tố chất hay ko thôi,và bạn có kiên nhẫn đợi đếm thời điểm em nó căng lửa để làm vài mỏ hay ko thôi,đa số chủ chim căng lửa trước chim :a01::a01::a01:

Em cũng đang vô lửa...em nó h đang rớt lông ...chắc đợi xong lông em căng lửa trc nó thiệt...hiii...tks bro nhìu

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom