Guest viewing is limited

nodalat

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Shot at 2010-11-19

gjathuc

Thành viên tích cực
SVC$
0
:a44::a44::a44::a44: mấy cái móc đẹp quá. cảm ơn bác chủ topic. chúc bác có những chú chim hay

tap_choi_chim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
quá đẹp , cảm ơn bạn đã cho anh em diễn đàn chiêm ngưỡng những hình ảnh đẹp . mình cũng rất thích và đang dùng nhiều móc rồng cho lồng chim ở nhà . Nhưng không cái nào đẹp bằng của bạn cả .

Ở Nghệ an mua được những chiếc móc này rất khó , hầu như là toàn phải đặt mấy anh bạn gốc Huế mua hộ cầm tay ra mỗi lúc các bạn ấy về thăm quê

Hình như móc bằng đồng còn làm tăng thêm yếu tố KIM cho chiếc lồng thì phải ?

Thân.

SodierS

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nhìn thích thật,mình ra tiệm chim,hỏi cái móc rồng (không đẹp bằng bạn mà người ta đã nói giá khoảng 200-300k rồi. Có thể cho biết giá cả sao không pro?
Một ngày nắng mới :a15:!

boyhot00

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
quá đẹp luôn. không biết bác mua ở đâu và giá cả như thế nào nữa.....

T

tinhhoami

Guest
:a03::a35:mấy loai móc này đẹp thật.ở chổ mình ko có bán nhửng loại móc như vậy. tiếc thật.

trong11

Thành viên cống hiến
SVC$
0
móc lồng đẹp quá.nhưng tôi ở saigon có chổ bán không bạn:a01:

langtu_vt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chủ thớt đâu rùi cho anh em ít giá tham khảo với, mà ko biết bán ở đâu vậy bạn. Nhìn đẹp quá..

huyam-ck

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào bác,bác cho e hỏi có móc phượng của lồng khuyên koah?nếu có bác pm cho e cái giá.

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Mấy cái móc này đẹp quá, mình đang định tính hôm nào đi Huế để xem có cái nào hay hay mua về dùng, mìn chưa có cái nào như thế cả. Bác Nodalat có thể cho biết cái giá mỗi cái móc đó bao nhiêu không để anh em tham khảo trước khi đi mua. Cảm ơn bác trước. và cũng cảm ơn bác đã chia sẻ. Thân

nodalat

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mấy cái móc này đẹp quá, mình đang định tính hôm nào đi Huế để xem có cái nào hay hay mua về dùng, mìn chưa có cái nào như thế cả. Bác Nodalat có thể cho biết cái giá mỗi cái móc đó bao nhiêu không để anh em tham khảo trước khi đi mua. Cảm ơn bác trước. và cũng cảm ơn bác đã chia sẻ. Thân

Chào bạn mấy mẫu móc này được làm ở Đà Lạt chứ ko phải móc của Huế bạn à .

conmalem

Thành viên tích cực
SVC$
0
sao bác nodalat ko cho ae thông tin cụ thể nhỉ?bác up mở thế làm ae cứ tò mó mãi..........:a23:

Chim_khung_long

Thành viên tích cực
SVC$
0
Móc đẹp quá,bác bật mí 1 tí về giá của mấy mẫu móc đó cho ae đc kô bác,sớm mong tin của bác ? :a14:

hoan1988

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
móc đẹp quá, a cho e hỏi giá bao nhiêu vậy a,giờ e muốn mua thì mua ở đâu a.e có cái lồng huế móc rồng bằng gỗ củng lâu ngày rồi nên e sợ nó ko bảo đảm.giờ mà có cái bằng sắt gắn vào thi tuyệt.

Achiles

Thành viên mới
SVC$
0
móc lồng đẹp quá bác ơi . bác cho em cái móc phượng vào hòm thư nha

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom