Guest viewing is limited

tantam

Thành viên mới
SVC$
0
mình lần đầu tiên chơi xích do gà nên bắt đại 1 em xích non cũng biết làm xích bây h cuối mùa rất phiêu nhưng do đam mê quá nên chơi lun
mấy bro vô đánh giá cho ý kiến dùm mình nha
Cảm Ơn Cả Nhà

pitchu212

Thành viên tích cực
SVC$
0
xích của bạn trông thích quá , bạn mua ở đâu giá bao nhiêu vậy mình cũng đang định làm 1 con chuẩn bị sang thang 4 đến nơi rồi ko nhanh sợ hết lun :a43:

boynokia

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Xích đẹp quá! Bạn mua ở đâu vậy bạn? Chỉ mình với,mình ở SG muốn tìm 1 em nữa mà không có! Cảm ơn

nghiemxdbn2001

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hình như không phải Xích mà là vẹt đầu xám bạn ơi. Nhìn hình mình có ý kiến vậy, kỹ hơn bạn chụp thêm vài bức hình nữa để ACE thấy rõ hơn.

anhtraixaydung

"Hạnh phúc trong tầm tay..."
SVC$
0
Hình như không phải Xích mà là vẹt đầu xám bạn ơi. Nhìn hình mình có ý kiến vậy, kỹ hơn bạn chụp thêm vài bức hình nữa để ACE thấy rõ hơn.

đồng ý kiến với bác này, hôm trước em đi chơi thấy ngoài chợ hoàng hoa thám bán 550k một đôi, về quán lịch vân là 500k một em

shapeless

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Với kích thước mỏ như vậy thì đây không phải là xích rồi.. Xích non thì mỏ vẫn to hơn nhiều mỏ cơn ở hình trên.. Bạn hãy xem kĩ xem hai bên cánh có dải lồng màu đỏ không, nếu không có thì chắc chắn ko phải xích đâu bạn.

Lam cuty

Chào Mào Capital
SVC$
0
đồng ý kiến với bác này, hôm trước em đi chơi thấy ngoài chợ hoàng hoa thám bán 550k một đôi, về quán lịch vân là 500k một em

Xích thì không có giá trăm ngàn đâu các bạn à! Nó phải tiền triệu trở lên!
Còn như bạn nói đó là Vẹt ngực hồng thường gọi là Két.

chim_con

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con đó chắc chắn ko phải xích..nhìn nó giống vẹt đầu xám nhưg nhìn kỹ lại thấy có viềng đen dưới cằm,có thể là vẹt ngục hồng thôi....con xích thì nhìn cái mỏ là biết ngay mà..mỏ con này nhỏ chút ko phải xích đâu bạn ah.

hoang_sontung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Xin thưa với các bác: Đây chắc chắn 100% là vẹt ngực đỏ chứ không phải là con xích hay vẹt đầu xám đâu!! Dù sao, e này tương lai gần như là 1 chú ngực đỏ trống, đầu bằng trông rất kute!!

roda2008

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hi tantam!!Đây Không phải là con xích.Đây là con két ngực đỏ mà.
nếu bro muốn nuôi xích thì có thể ghé qua bạn dinhthai coi thử xem sao.

parrotvn

Thành viên tích cực
SVC$
0
mình lần đầu tiên chơi xích do gà nên bắt đại 1 em xích non cũng biết làm xích bây h cuối mùa rất phiêu nhưng do đam mê quá nên chơi lun
mấy bro vô đánh giá cho ý kiến dùm mình nha
Cảm Ơn Cả Nhà

Chim cuối mùa khó sống hả bạn? Có gì chứng minh điều đó không? Chim sống được lâu hay không phần lớn là do người nuôi bạn à.Bạn mua nhầm hàng không biết có bị nhầm giá nữa không? Vẹt ngực đỏ của bạn tướng tá khá đẹp đó.

dinhthai152

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tội các bác quá,vẹt của bác ở HCm có 150K thôi,Xích là phải to hơn con Nhồng ấy,2 bên cánh màu đỏ,mỏ to như ngón nay cái.

phchuongdiscuss

Thành viên tích cực
SVC$
0
Đây là két ngực đỏ non. Không phải xích. Chim xích non 2 bên cánh có chùm lông màu đỏ. Xích con có giá từ 1000K trở lên. Chim két non nên giá 100K là đúng rồi. Thân !

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom