Guest viewing is limited

levinhls

Thành viên tích cực
SVC$
0
anh em cứ chém nhiệt tình.minh làm cái lụp này là cái đầu tiên.lụp này làm để đi bẫy chòe than.

BatmanV

Riding
Thành viên BQT
SVC$
0
Lụp đẹp, nhưng cái móc hơi xấu, đầu tư làm cái móc cho đẹp nữa là tuyệt vời.

nghiavn

Thành viên mới
SVC$
0
Tự làm được hả bác, khéo tay quá, nhìn đẹp hơn cả mấy cái inox em mua

sanglevan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
lụp đẹp quá .. tự làm mà ngon thế như mua ở tiệm ,... vài bữa đặt hàng 1 cái thôi . hehe

levinhls

Thành viên tích cực
SVC$
0
móc minh chưa nghĩ ra kiểu gì cho hợp.vật liệu thì tuyệ luôn.bàng dây chụi luc của sợi cáp quang mạ đồng,được hàn bằng thiếc.lưới tự đan nhưng tốn nhiều công lăm.mà chơi chim phải tự mình làm ra nó mới quý

buithanhngoan

Thành viên tích cực
SVC$
0
Cũng nhân đây mình xin được chia sẻ cùng anh em lụp mình làm cũng gần hoàn thành, tự mình làm tất cả kể cả đan lưới nhưng hình thì chưa ghép lưới. Chất liệu 99% tre! Qua các mẫu lồng của anh em bẩy vành khuyên mình thấy thích mẫu lồng này nên bắt tay làm. Với kích thước mình làm có thể bẩy than, Chào Mào, hít cô, sâu đầu đỏ, khuyên. khoảng cách các nan là 1.2 phân và đường kính nan là 2 ly.

Chào Mào Lâm Đồng

Thành viên tích cực
SVC$
0
Lồng bằng thép thân lồng ok rùi.thiết kế lại cái phần đỡ trụ móc nhìn cho hoàn hảo hơn.(để như vậy nhìn không được thẩm mỹ cho lắm).Cái lồng bằng tre đẹp nhưng em nghĩ phải ngụy trang như thế nào chứ em e rằng Chào Mào nó không dám nhảy đâu.hi.(theo bản thân em nghĩ vậy thôi).Thân!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom