Guest viewing is limited

hathach001

Thành viên tích cực
SVC$
0

Chuẩn bị vào mùa chim tơ năm 2011 nên mới đi đánh lưới xong post lên cho anh em biết về lục bẫy Thủ Đức.

Fishserman

"Falconry niền đam mê vô tận"
SVC$
0
Lồng bạn tự làm hay mua vậy ? mình thấy loại này khá to , chim mồi chắc cũng thoải mái hơn :a35: chúc bạn bẫy được nhiều chim hay . Nếu có clip bẫy pót ch AE xem với nhé :a21:

hathach001

Thành viên tích cực
SVC$
0
Lồng bạn tự làm hay mua vậy ? mình thấy loại này khá to , chim mồi chắc cũng thoải mái hơn :a35: chúc bạn bẫy được nhiều chim hay . Nếu có clip bẫy pót ch AE xem với nhé :a21:
Lục bẫy của mình đặt 1 cựu chuyên đánh chim Chào Mào, nói về lục bẫy của anh Tuyền ở Thủ Đức thì ai ở đã đi đánh chim ở Thủ Đức ai cũng biết, Lục của mình ở ngoài thì không rộng lắm nhưng bên trong rất rộng cho chú chim chào mào thoải mái, với lại lục rất dễ dàng trong việc treo lục có thể lấy sào cần câu treo cũng được :D:D.

xuanquoc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
eo cái lồng này bao nhiêu k vậy bác ở đà nẵng có không ta, , cái này giống với lồng bình định quá ta , có gì không phải xin bỏ qua :a15:

hathach001

Thành viên tích cực
SVC$
0
eo cái lồng này bao nhiêu k vậy bác ở đà nẵng có không ta, , cái này giống với lồng bình định quá ta , có gì không phải xin bỏ qua :a15:
Lồng chỉ có ở Thủ Đức tp hồ chí minh thui, mẫu lục bẫy là mẫu do kinh nghiệm của các cựu đánh chim Chào Mào lâu năm ở Thủ Đức làm ra, nếu chắc bạn thấy trong ảnh hơi giống lục Bình Đình thui, chứ không giống chút nào đâu bạn lục nếu ngoài thật nhìn rất đẹp. Cũng có nhiều người bắt chước như làm không đẹp bằng đâu bạn.

Phoenix

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bẫy đẹp quá anh Thạch ơi. Bữa xem tận mắt 1 cái rùi. Share cho em 1 cái được không.

hathach001

Thành viên tích cực
SVC$
0
Bẫy đẹp quá anh Thạch ơi. Bữa xem tận mắt 1 cái rùi. Share cho em 1 cái được không.
Chắc không được lụp nhìn chụp lên 3 cái nhưng mà bạn đặt mua hết rồi với lại giờ anh Tuyền ở Thủ Đức không chịu nhận làm nữa gần vào mùa Chào Mào tơ rất nhiều người đặt.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom