Guest viewing is limited

phuongmobile990

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Sau 3 tháng trùm lồng dưỡng sức và sửa soạn lại bộ áo mới nay em nó đã hoàn chỉnh mời các bác đánh giá hộ em, nhớ là **** nhẹ tay thôi nha! bây giờ chuẩn bị lên lửa cho em nó.

quangkbbp

Thành viên tích cực
SVC$
0
Toàn cám thế kia thì sao lên lửa nhanh cho được.
Đã từng đoạt giải khuyến khích, đề nghị chủ nhân ráng nâng giải trong kỳ thi tới

testter

Thành viên tích cực
SVC$
0
Nhìn em nó như có bầu ấy nhỉ. Em này dc khuyến khích rồi thì đúng là phải ráng cải thiện phong độ thôi
Cố lên lửa bông :a14:

nguyenvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
đúng là hàng khủng,nịềm ao uớc của nhìeu nguời :a01:

cutidangyeu

"Em Đang Dưỡng Tính"
SVC$
0
Chim đẹp quá, chế độ chăm sóc trong mùa thay lông rất tốt nên chim có bộ lông mượt và óng.Bạn chịu khó chó tắm nắng đều lông sẽ cứng cáp và ôm gọn chim hơn.Chúc chú chim ngày càng doạt đc nhiều giải cao

dinhhaind

Thành viên tích cực
SVC$
0
em này thay lông loạn xoạn quá, nhìn mặt thì lắc cấc. nó mà là của em thì chết với em. bác bố trí thay màu huy chương cho em no đi:a45:

ThongTruong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim bông như thế này là rất đẹp rồi, hình như cũng ko cải thiện được chiều dài của đuôi, hiện tại đuôi của nó tầm bao nhiêu bạn? Mình cũng có một chú lửa bông có dịp sẽ đưa lên diễn đàn cho mọi người cùng xem. Hôm thi Ccl hót ở Lái Thiêu ngày 28/8 vừa rồi mới lọt vào vòng 9, lúc đó em nó mới xong lông được gần 1 tháng, giờ em nó căng lửa lắm rồi nhưng chẳng thấy có kỳ thi nào cả. Em nó ở nhà đàn áp mấy chú Ccl còn lại làm mấy chú mới xong lông ko dám hót.

hao7up

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Toàn cám thế kia thì sao lên lửa nhanh cho được.
Đã từng đoạt giải khuyến khích, đề nghị chủ nhân ráng nâng giải trong kỳ thi tới

ôi cám Nam Vũ đó anh Quang nay ăn là mai có lửa liền luôn đó. Tình hình mồi tươi của Đồng Xoài thế này thì chim khó đạt được phong độ cao lắm.

Robin

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Một chú Lửa bông quá đẹp, vừa có thanh lại có sắc. Chúc mừng chủ nhân. Nhân tiện cho hỏi : Bông mùa này có tăng hơn mùa trước không pro ?

phuongmobile990

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
clip em nó chơi mời các bá thưởng thức và cho ý kiến nha
<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/rlQLrJs-1rQ" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

Chỉnh sửa lần cuối:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom