Guest viewing is limited

vodaithien

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mừng quá ae ơi lần đầu tiên mình ghép cặp Lửa nhà mình đẻ được 4 trứng, 11 ngày ấp và ra đời được 4 chú lửa con, phải nói lần đầu mà 4 trứng nở ra 4 lửa con Là OK lắm, mình chưa có kinh nghiệm lắm cách nuôi chim con ae nào đã nuôi qua rồi xin chỉ giáo cho mình với, đt.....

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

ducduy1

"Black & Red"
SVC$
0
Ðề: Lua Mai de tphcm

Mung qua ae oi lan dau tien minh ghep cap lua nha minh de duoc 4 trung ,11ngay ap va ra doi duoc 4chu lua con ,phai noi lan dau ma 4 trung no ra 4 lua con La OK lam ,minh chua co kinh nghiem lam cach nuoi chim con ae Nao da nuoi qua roi xin chi giao cho minh voi ,đt 0977799277
Chim con bạn dự định bắt ra nuôi tay hay để cho chim mẹ nuôi, thì mới biết hướng dẫn cho bạn chứ.

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
...ban nên cho mấy tấm ảnh nhìn cho đã ...xin chúc mừng bạn ...nuôi chim gioi qua

baohuyscout

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
theo mình bạn cứ cung cấp thức ăn nước uống đầy đủ... còn lại để yên cho ban mẹ tụi nhỏ chăm... mình động vô lỡ cha mẹ tụi nó bỏ con thì mệt

trhai366

Thành viên tích cực
SVC$
0
bạn up hình lên cho moi người chim ngưỡng đi, chim bố mẹ đuôi dài không vậy bạn

vodaithien

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Con trống đuôi 25 con Mái bông đuôi 12 để mình up hình thử được kg. Mình đang xài phone kg biết cách up hình ae biết chỉ giúp nha, hôm này đã được 10 ngày các em nó bay ra khỏi tổ rồi ae ơi.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom