Guest viewing is limited

phuongmobile990

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con này tướng tá cũng ok lắm đó! ráng chăm sóc tốt thì hy vọng se trổ thêm nhiều hoa chúc ông bạn có nhiều chim đẹp nhớ làm thêm clip em nó để anh em chim ngưỡng nha
thân!

phuongmobile990

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
clip em nó mời các bác xem
lông xong cũng được tháng rồi nhưng mà chưa được căng lắm
các bác cho xin vài ý kiến để em tham khảo nha!
<IFRAME height=315 src="http://www.youtube.com/embed/rlQLrJs-1rQ" frameBorder=0 width=420 allowfullscreen></IFRAME>

ThongTruong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bạn phải chỉnh lại chế độ post video trên YouTube từ private sang public mọi người mới xem được bạn để chế độ private thì mọi người potay luôn.

hoai_an_xd

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chúc mừng bạn có chú CCL bông khá đẹp. Chim mùa trước lông chưa bông nhiều, mùa thay lông sau bông ra nhiều quá.

phuongmobile990

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Để chế độ private mấy anh em không xem được hả? thông cảm nha vì mình mới post lần đầu nên không biết mong nhận được sự chia sẽ cùng anh em. để up lai cái theo như anh ThongTruong coi như thế nào
<IFRAME height=349 src="http://www.youtube.com/embed/v5Ec8bcHISs?hl=en&fs=1" frameBorder=0 width=425 allowfullscreen></IFRAME>

DTH

Tại sao...!
Thành viên BQT
SVC$
0
Chúc Mừng bạn có chú chim bông đẹp , bông khá nhiều nhất là phần bụng ...nhìn gần như lông bông trắng nhiều , chỉ tiếc là đuôi hơi ngắn và bị so le, chắc khi thay lông nó bị rớt cọng trước cọng sau . Giọng chim chưa tốt lắm chắc là chưa căng lửa . Nói gì chăng nữa thì vẫn phải chúc mừng bạn sở hữu chú chim đẹp .
Thân
DTH

phuongmobile990

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
năm nay đuôi dài hơn năm trước rồi đó tuy cũng còn hơi ngắn so le khoản 3mm
chim mới xong lông chua được một tháng nữa lửa không căng
cảm ơn những lời chia sẽ của các anh em!

hao7up

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
năm nay đuôi dài hơn năm trước rồi đó tuy cũng còn hơi ngắn so le khoản 3mm
chim mới xong lông chua được một tháng nữa lửa không căng
cảm ơn những lời chia sẽ của các anh em!

Con này không phải mới xong lông mà chưa có lửa đâu, tại Phương cho nó ăn với chế độ thừa dinh dưỡng cộng với nuôi từ chim con lên quá dạn người ít hoạt động nên con chim bị mập, không linh hoạt . phải làm cho em nó một cái lồng tập lực thì mới lấy lại được phong độ như xưa.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom