Guest viewing is limited

thangquinhon

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
view
[/URL] [/IMG]
sườn lụp làm bằng khung nhôm nan lụp đan bằng inox
hình chụp bằng đt cùi nên ảnh hơi mờ các bác thông cảm

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Ôi bạn post bằng host hình gì mà mình xem không được.
Bạn thử post vào mục gallery của diễn đàn hoặc qua trang flickr cũng rất tốt, nó giữ nguyên chất lượng hình ảnh của bạn.

thân,

BatmanV

Riding
Thành viên BQT
SVC$
0
Theo ý mình thì Lụp làm bằng nhôm - nan inox như vậy sợ hơi sáng quá, bổi khó vào...

thangquinhon

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
do là lồng mình đặt làm mới đem về nên chưa sơn và lợp lá bác ah,mình còn sơn thêm một lớp màu xanh nhà binh để khỏi sáng nhát chim

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
hihi phải nhờ cụ Dơi copy chuyển qua bên flickr thì mềnh mới xem được hic hic, cảm ơn cụ Dơi!

Vâng, cái lồng đánh khá nhỏ so với lồng miền Nam bạn nhỉ! Nhưng khung nhôm thì chắc là nhẹ hơn.

Đặc biệt, cái thế uốn của móc tôi vừa ý lắm... tôi đúng ra là uốn thế móc lồng CM mới cải thiện lại theo kiểu này (tức là từ từ cong ra chớ không thẳng ra từ vòng tròn... mà đợi phải về lại mới làm được)... phía cái chui đút vòng sào vào đó... nhưng ngắn hơn... dài thì hợp với lụp lồng Cu Gáy nhưng lồng CM thì sẽ không hợp... mà uốn giống nhưng cắt ngắn lại.

Khi nào sơn và lợp lá xong update hình lại cho anh em xem bạn nhé!

thân mến và cảm ơn bạn đã chia sẻ!

taynguyencugay

Thành viên mới
SVC$
0
hihi phải nhờ cụ Dơi copy chuyển qua bên flickr thì mềnh mới xem được hic hic, cảm ơn cụ Dơi!

Vâng, cái lồng đánh khá nhỏ so với lồng miền Nam bạn nhỉ! Nhưng khung nhôm thì chắc là nhẹ hơn.

Đặc biệt, cái thế uốn của móc tôi vừa ý lắm... tôi đúng ra là uốn thế móc lồng CM mới cải thiện lại theo kiểu này (tức là từ từ cong ra chớ không thẳng ra từ vòng tròn... mà đợi phải về lại mới làm được)... phía cái chui đút vòng sào vào đó... nhưng ngắn hơn... dài thì hợp với lụp lồng Cu Gáy nhưng lồng CM thì sẽ không hợp... mà uốn giống nhưng cắt ngắn lại.

Khi nào sơn và lợp lá xong update hình lại cho anh em xem bạn nhé!

thân mến và cảm ơn bạn đã chia sẻ!
Anh ơi có phải lòng bẫy này Anh đặc anh Hùng làm ko vậy? em tò mò tý có dì ko phải anh bỏ qua nhé

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom