Guest viewing is limited

nguyenduc01

"Vui cùng chim sâu"
SVC$
0
Thấy thằng bạn có cái lồng Trung quốc nuôi chòe đất đẹp quá mà vẫn chưa có chim bỏ vào, trong khi mình đã có chim mà không có được cái lồng đẹp thế này nên rất là bức rứt. Thôi thì mượn tạm chụp vài kiểu ảnh để ngắm cho đỡ ghiền hic hic. Công nhận lồng đẹp, chạm 2 mặt, đáy chạm bí ngô, còn nguyên zin không gãy hay cong cây nào hết, mời anh em cùng thưởng thức nhé

Các anh em thấy thế nào thì nói thế nhé, em nhìn cái lồng của nó mà thèm nhỏ dãi nhưng cũng chỉ dám mơ thôi chứ không dám cho nó thành hiện thực, giá khủng
THE END

vnn1234

Thành viên tích cực
SVC$
0
lồng nhìn chắc và đẹp quá.không biết bạn anh mua ở đâu vậy?

TRÂN NGOẠN

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Thấy thằng bạn có cái lồng Trung quốc nuôi chòe đất đẹp quá mà vẫn chưa có chim bỏ vào, trong khi mình đã có chim mà không có được cái lồng đẹp thế này nên rất là bức rứt. Thôi thì mượn tạm chụp vài kiểu ảnh để ngắm cho đỡ ghiền hic hic. Công nhận lồng đẹp, chạm 2 mặt, đáy chạm bí ngô, còn nguyên zin không gãy hay cong cây nào hết, mời anh em cùng thưởng thức nhé

Các anh em thấy thế nào thì nói thế nhé, em nhìn cái lồng của nó mà thèm nhỏ dãi nhưng cũng chỉ dám mơ thôi chứ không dám cho nó thành hiện thực, giá khủng
THE END
Chào Bạn nguyenduc01 !
Lồng này không phải lồng Trung Quốc đâu , mà là hàng Việt Nam chất lên cao đó bạn , lồng này 100 %%% là hàng Việt Nam .
Thân!

nguyenduc01

"Vui cùng chim sâu"
SVC$
0
Chào Bạn nguyenduc01 !
Lồng này không phải lồng Trung Quốc đâu , mà là Lồng Việt Nam chất lên cao đó bạn , lồng này 100 %%% là hàng Việt Nam .
Thân!

hông rành vì không phải lồng mình, thằng bạn nó mua nó nói vậy. Nhưng nhìn nét chạm sắc xảo và quá đẹp, nét nào ra nét đó, hình nào ra hình đó, lại còn chạm luôn cả mặt trong nữa chứ. nói chung là rất tuyệt, mình thèm nhỏ dải.nhưng chắc không dám bỏ số tiền lớn để mua em nó về nhà đâu, quá sức với mình nên thôi có cái hình chiêm ngưỡng dỡ ghiền

Diệp Đại Thành

Hót - Múa - Xòe
Thành viên BQT
SVC$
0
Lồng này ở VN làm. Có khi người bán muốn được giá nên nói thế mà. Nhưng như thế nào cũng được , lồng đep lắm bạn. Thanks đã chia sẻ

TRÂN NGOẠN

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Lồng này ở VN làm. Có khi người bán muốn được giá nên nói thế mà. Nhưng như thế nào cũng được , lồng đep lắm bạn. Thanks đã chia sẻ

Chào Anh Thành !
Nếu mà muốn bán được giá mà nói là lồng trung Quốc thì càng sai lầm anh ạh , vì lồng dạng này thì lồng Việt Nam mình có giá cao hơn so với lồng TQ , nếu là lồng Trung Quốc thì giá tầm 2/3 giá lồng Việt Nam mình thôi anh Thành ơi .
Thân!

Diệp Đại Thành

Hót - Múa - Xòe
Thành viên BQT
SVC$
0
Haiz, Cũng còn tùy loại TQ nhưng nói chung là người bán tung hứng thôi, nhìn mặt nói giá và viết kịch bản mà. Chỉ có anh em mình là tốn phí một thời gian hi

MrChu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Lồng nhìn đẹp thật, lồng Việt Nam chất lượng cao, mình rất thích những cái lồng của nghệ nhân Việt Nam làm , cám ơn bạn đã chia sẽ

dulong

Thành viên tích cực
SVC$
0
nói chung dù là lồng việt nam hay TQ thì cái nầy nhìn hơi bị đẹp rồi.

trong11

Thành viên cống hiến
SVC$
0
lồng lên nước đỏ ao là đẹp rồi .có con đất bông bỏ vô là tốt

thân

elnino

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đẹp đây bác ơi, mấy củ mà lên đỏ rồi kìa tks đã chia sẻ :a43:
Thân.

nguyenduc01

"Vui cùng chim sâu"
SVC$
0
cám ơn các bác đã vào ****, không cần biết lồng VN hay TQ miễn nhìn đẹp là được, mà mình cũng đâu có mua, mà thằng bạn mình cũng không bán mới tức chứ. Thôi để ngắm vậy

trong11

Thành viên cống hiến
SVC$
0
nhìn cái cửa lồng là ko phải trung quốc rồi.trung quốc ko bao gio làm cửa như thế

thân

nguyenduc01

"Vui cùng chim sâu"
SVC$
0
Công nhận các bác cao thủ thiệt, nhận xét đúng hoàn toàn. Lồng này em xác nhận là không phải lồng trung quốc rồi. Là lồng Việt Nam và cũng không phải là sản phẩm của miền Bắc đâu, đây là sản phẩm của cao thủ lồng chim miền nam đó.

longkhanh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cái lồng đẹp thật ,bác có thể cho mình cài giá ae tham khỏa ko.nhìn mê wa'

MrChu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nhìn cái cửa lồng là ko phải trung quốc rồi.trung quốc ko bao gio làm cửa như thế

thân

Xin được bác chỉ giáo thêm, cái cửa lồng TQ nó khác thế nào ( ý bác nói ko có khóa cửa? ), cám ơn bác rất nhiều.

lenhansing

Thành viên tích cực
SVC$
0
Xin được bác chỉ giáo thêm, cái cửa lồng TQ nó khác thế nào ( ý bác nói ko có khóa cửa? ), cám ơn bác rất nhiều.
theo mình nghĩ thôi, sai sót thì bỏ qua
Cái tq có cái có khoá, có cái không khoá
Nhưng cái tq theo mình thì cái phần vành cửa, nó phải xoắn lại, không phải là hình vành như mây vậy dc
Hình này mình mượn của 1 bác trên SVC
AE xem nhé

Xem kỹ cái cửa

Chỉnh sửa lần cuối:

khanhhut

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
lồng đẹp quá ước mơ của e chỉ mong có vậy thôi các bác ạ:a37::a37::a37:

chaomaochienyb

Thành viên mới
SVC$
0
hàng này quá là đẹp .:a14:buy cái ước mỏ thôi nhìn em lồng này nghi đến cái giá la em lai buồn hihihii

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom