Guest viewing is limited

huynhlong963

Thành viên tích cực
SVC$
0
MẤy bác bẫy choè than cho hỏi lồng bẩy choè than là bao nhiêu một cái vậy ? và cho chim vào nuôi khi nào thì mới cho ra bẫy được,khi cho chim vào lồng bẫy có nên thường xuyên đi dợt cho chim quen lồng bẫy không.Và nếu bác nào biết cách làm lồng bẫy thì xin hướng đẫn giúp em vò là học sinh nếu lồng mắc củng hơi ngại việc mua

thuongdiem

Thành viên mới
SVC$
0
:a15::a15:e ở ngoài Bắc : lồng bẫy chích chòe , khướu ,mi 80k .Còn lồng bẫy khuyên 40k... các bác cứ bảo quen lồng nọ kia chứ con chòe của e cho vào lồng nào cũng hót . Cho n vào từ đêm hôm trước hôm sau đi bẫy là được í mà

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
:a15::a15:e ở ngoài Bắc : lồng bẫy chích chòe , khướu ,mi 80k .Còn lồng bẫy khuyên 40k... các bác cứ bảo quen lồng nọ kia chứ con chòe của e cho vào lồng nào cũng hót . Cho n vào từ đêm hôm trước hôm sau đi bẫy là được í mà
80k với 40k là lồng hàng chợ đại trà, còn lồng đẹp, lồng đặt thì giá hoàn toàn khác bạn ạ nhưng giao động từ 250k đến 500k gì đó. Bạn cho vào đêm hôm trước đến hôm sau đưa đi thì nó quen là chuyện bình thường vì chim thuần thì dễ quen lồng hơn và đã qua một đêm ngủ trong lồng đó được phủ áo lồng thì không quen mới lạ. Thân

lucfy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
tùy cái lớn nhỏ giá dao động từ 150k tới 500k , bạn tới chổ cửa hàng chim mua là có,

thuongdiem

Thành viên mới
SVC$
0
e thấy lồng bẫy cần gì đẹp lắm đâu ... vì thỉnh thoảng mới bẫy:a01:

locthuy09

Thành viên mới
SVC$
0
theo em lồng bẫy ko quan trọng lắm chủ yếu là mình có bẫy đc hay ko thôi.

hathanh

Thành viên mới
SVC$
0
em cũng thường đi bẫy chòe than và không hay được.xin các bác cho hỏi cách bẫy loại chim này và dùng loại bẫy như thế nào là hợp nhất. xin cám ơn các bác

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom