Guest viewing is limited

kenvill

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

lồng có cái móc có thể quay được 180 độ để thuận tiên khi đi bẫy

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Chà bạn cũng khéo tay quá nhỉ, tự làm được một cái lồng bẫy cũng khá đẹp và tiện lợi. Không biết để làm được một cái lồng bẫy như thế có mất nhiều thời gian không và có khó lắm không? vật liệu để làm nên chiếc lồng đó bạn dùng những vật liệu gì? có thể phổ biến với anh em làm thử cho vui, mình chưa khi nào tự làm được cả. Chúc mừng và cảm ơn bạn đã chia sẻ. Thân

THĂNGBUGI

" Cùng nhịp đập SVC"
SVC$
0
Bạn rất khéo tay và tỷ mẩn. Lồng bẫy quả đào kiểu Huế, riêng về phần lưới hình như bạn đan bằng dây cước. Hy vọng ngày đẹp trời có chú bổi mở hàng sản phẩm đầu tay của bạn

kenvill

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
vậy liệu gồm 1 cây trụ gỗ dài khoảng 70cm đến 80 cm. lấy tanh từ 1 lốp xe máy và khoảng 10 nghìn tiền thép và khoảng mất 2 hôm là có sản phẩm như thế bác ah. lưới em đan bằng dây dù bác ah như ko có dây dù tối màu phải đan bằng dây màu trắng

pun

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bạn khéo tay quá ha!!!. nhìn đẹp thật phải chi mình có thời gian cũng gắng làm một cái rồi.chúc bạn co một cái lồng đẹp và sát chim nha!!!!!!!!!!!!!!:a01:

cutidangyeu

"Em Đang Dưỡng Tính"
SVC$
0
Lồng bạn làm đẹp và khéo tay quá.
Mình xin góp ý chút cho bạn là : cái sườn 2 bên bạn làm tròn quá như vậy tỉ lệ chim đậu vào đó là rất cao, khó có thể bẫy đc 100%.Hy vọng những chiec sau bạn khắc phục nó để đc một chiếc lồng ưng ý !

huynb

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đẹp lắm, Ban khéo tay quá!
Chúc ban bẫy được những chú chim hay, mà cái lồng đó đã có chủ sử hữu chưa bạn :a01: ( ý mình là đã có chú mồi chưa :a21:?)

Mr_Tran

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
lồng của bạn đẹp quá , cảm ơn đã post lên cho anh em xem !

timestien

Thành viên tích cực
SVC$
0
nan tre luôn, bác tài thật. bác chia sẻ các làm và khó khan khi lam kiểu nan tre này để ae muốn tập tành chuẩn bị.

kenvill

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
lồng này mình làm khung bằng thép và bọc tre bên ngoài bác ah chứ ko phải hoàn toàn là tre

ĐamMêChàoMào

Thành viên tích cực
SVC$
0
Bạn thật khéo tay... làm ra những chiếc lòng bẫy như vậy không đơn giản bạn nhỉ..chúc mừng bạn nha..hy vọng những chiếc lồng này sẽ đem lại cho bạn nhiều thành quả..
Tks

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom