Guest viewing is limited

quanhi_dn

Thành viên mới
SVC$
0
anh em đà nẵng ơi,có ai biết địa điểm dợt chim họa mi tại đà nẵng không?mình đi hỏi thử nhiều chỗ mà hổng ai biết!!!nếu anh em nào có nhu cầu giao lưu thì chúng ta cùng thành lập một hội dợt chim họa mi mới ở đà nẵng nhé!!!anh em đà nẵng vào ủng hộ nào!:a12:

Leo25788

"Đơn Độc Một Mình"
SVC$
0
để mình lên coi thư nó có chơi mi chưa sẽ thông báo cho cậu,hôm trước nghe bàn mở cội mi

benben

Hội chào mào Quảng Nam - Đà Nẵng
SVC$
0
trước đây chơi họa my tại 147 bế văn đàn nay chuyển về 38/10 nguyễn hưu thọ đà nẵng

Mr_Pycnonotus_Jocosus

Hội chào mào Quảng Nam - Đà Nẵng
SVC$
0
bây giờ trường mi nguyễn hữu thọ đã chuyển về số 2 lý thường kiệt, trường mi hoành tráng lắm.bạn đến đó tham gia nhé,khai trương vào ngày 14-1-2011

baochau74

Thành viên mới
SVC$
0
anh em đà nẵng ơi,có ai biết địa điểm dợt chim họa mi tại đà nẵng không?mình đi hỏi thử nhiều chỗ mà hổng ai biết!!!nếu anh em nào có nhu cầu giao lưu thì chúng ta cùng thành lập một hội dợt chim họa mi mới ở đà nẵng nhé!!!anh em đà nẵng vào ủng hộ nào!:a12:
Mình cũng vài đem chim tới 02 Nguyễn Chí Thanh dợt mi rồi,nhưng mình thấy chỗ đấy ồn ào quá,dợt đủ thứ chim bao gồm cả chích chòe than,lửa,khuyên,Chào Mào.còn họa my thì chủ yếu là my đá o và có vẻ mang nặng tính hơn thua nửa.:a43:
Mình cũng hi vọng tập hợp được những AE cùng sở thích chơi họa my hót ở Đà Nẵng có một chỗ dợt chim đúng nghĩa,là nơi trao đổi giao lưu của những người có cùng sở thích.
Bạn nào có cùng sở thích và đồng ý với mình thì PM vào hộp thư của mình nhé!
Thank!:a14:

tuanh_toto

Thành viên mới
SVC$
0
hi,minh cũng mới tập tành chơi HM,bác nào xung phong đướng ra tổ chức CLB thì mình ủng hộ luôn cả hai tay.có CLB thì mình được học hỏi thêm nhiều kinh nghiệm quý báu từ các đàn anh đi trước.

Thân chào

mrrin

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mục topic này hay hè, e thấy Chào Mào, khuyên, Chòe Lửa ầm ầm mà sao mục họa mi yếu quá. k có phong trào như bên những mục khác. Ae Đà Nẵng hãy đưa tiếng hót họa mi bay xa bay cao hơn nữa.

mộc huỳnh

Thành viên mới
SVC$
0
đem xuống dưới 27 quang dủng ý gần đường hàm ngi ngay hai bờ hồ có trường mi của anh hòa chơi ở đó cả chục năm rùi dưới đó toàn la mi

quocvuong.dl

Thành viên mới
SVC$
0
Bên cạnh khach sạn HAGL đường Hàm Nghi quán anh Hòa . Ở đây chơi mi là sướng nhất,rất hợp với những người mới chơi.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom