Guest viewing is limited

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
Theo phong trào chơi chim ở kẻ sặt và đã có 1 số người chơi họa mi(chỉ có mấy ae chơi tự túc và bộc phát:a04:), và nguyện vọng của các ae chơi mi ở đây muốn cho phong trào chơi mi ở kẻ sặt phát triển ngày 1 lớn mạnh.

Tôi thay mặt ae có ý tưởng lập ra hội chơi họa mi,để chơi mi hót,vì do còn ít người nên cũng khó có thể thành lập đc hội (hiện tại đã có 5-6 ae).
Vì vậy tôi kính mong những ae ở trong vòng bán kính 10km, có đk và niềm đam mê chơi mi hót, chúng ta hãy hội tụ nhau lại để thành lập hội.
Thể thức sau khi hội ra đời thì sẽ bàn bạc sau,nơi tập kết để dượt mi hàng tuần là khu sau nhà thờ Lớn, có nhìu cây to và ghế đá:a04::a04:, khuôn viên rộng rài, là nơi lí tưởng để dượt mi.

Nếu các bạn đam mê họa mi hót hãy cùng chúng tôi họp mặt vào chủ nhật hàng tuần để cho phong trào chơi chim ở Kẻ Sặt chúng ta lớn mạnh.

chân thành cảm ơn!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
theo phong trào chơi chim ở kẻ sặt và đã có 1 số người chơi họa mi(chỉ có mấy ae chơi tự túc và bộc phát:a04:),và nguyện vọng của các ae chơi mi ở đây muốn cho phong trào chơi mi ở kẻ sặt phát triển ngày 1 lớn mạnh. tôi thay mặt ae có ý tưởng lập ra hội chơi họa mi,để chơi mi hót,vì do còn ít người nên cũng khó có thể thành lập đc hôi(hiện tại đã có 5-6 ae).
vì vậy tôi khính mong những ae ở trong vòng bán kính 10km,có đk và niềm đam mê chơi mi hót,chúng ta hãy hội tụ nhau lại để thành lập hội.thể thức sau khi hội ra đời thì sẽ bàn bạc sau,nơi tập kết để dượt mi hàng tuần là khu sau nhà thờ lớn,có nhìu cây to và ghế đá:a04::a04:,khuôn viên rộng rài,là nơi lí tưởng để dượt mi.nếu các bạn đam mê họa mi hót hãy cùng chúng tôi họp mặt vào chủ nhật hàng tuần để cho phong trào chơi chim ở kẻ sặt chúng ta lớn mạnh.
chân thành cảm ơn!
Chào cụ Ếch, cái khởi đầu 5-6 người của cụ là hoành tráng rồi. Nhớ lại thời lập hội Hà Đông, mỗi em với ông Tahien lôi thôi lếch thếch vác chim đi dượt, anh em đi đường thấy nhà nào có tiếng Mi hót lại vào gõ cửa mời họ đến tham gia. Lúc đầu mọi người có vẻ ngại ko mang chim chỉ đến nghe hót, sau thấy anh em vui vẻ nên họ cũng tham gia đấy cụ ạ.

Theo em thì cụ cứ bắt đầu từ bản thân mình và 1 vài người có quyết tâm. Rồi dần sẽ đông thôi.

Chúc cụ thành công. Chúc phong trào chơi Hoạ Mi sớm lấy lại được thời vàng son.
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

chickeninvaders

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào Bác ếch
Quê Ngoại e cũng ở Hải Dương Nhưng ở trong thành phố ...e thấy dưới đó họ chơi chủ yếu là chòe than hay sao ấy
ít nhà chơi HM ...Nhưng dù sao thì cũng chúc Các Bác đồng hương Tạo lên được sân chơi riêng ....chúc cho hội HM Hải Dương Ngày càng lớn mạnh

manfuture9000

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hihi, Chào cụ Ếch Cốn, em tưởng anh đã thảo ra một nội quy của hội rồi chứ,à anh này có gì về nội quy anh cứ hỏi mấy cụ bên Hà Đông anh em góp thêm ý kiến là ok thôi, em cũng mong có 1 chân trong hội đồng sáng lập hội Họa Mi ''Kẻ sặt" Chúc Hội Mi nhà ta sớm khai trương>>>>> goodluck.

---------- Post added at 11:32 PM ---------- Previous post was at 11:20 PM ----------

theo phong trào chơi chim ở kẻ sặt và đã có 1 số người chơi họa mi(chỉ có mấy ae chơi tự túc và bộc phát:a04:),và nguyện vọng của các ae chơi mi ở đây muốn cho phong trào chơi mi ở kẻ sặt phát triển ngày 1 lớn mạnh. tôi thay mặt ae có ý tưởng lập ra hội chơi họa mi,để chơi mi hót,vì do còn ít người nên cũng khó có thể thành lập đc hôi(hiện tại đã có 5-6 ae).
vì vậy tôi khính mong những ae ở trong vòng bán kính 10km,có đk và niềm đam mê chơi mi hót,chúng ta hãy hội tụ nhau lại để thành lập hội.thể thức sau khi hội ra đời thì sẽ bàn bạc sau,nơi tập kết để dượt mi hàng tuần là khu sau nhà thờ lớn,có nhìu cây to và ghế đá:a04::a04:,khuôn viên rộng rài,là nơi lí tưởng để dượt mi.nếu các bạn đam mê họa mi hót hãy cùng chúng tôi họp mặt vào chủ nhật hàng tuần để cho phong trào chơi chim ở kẻ sặt chúng ta lớn mạnh.
chân thành cảm ơn!
anh Bắc à, ngày nào hội Mi mình khai trương vậy? em sẽ rủ mấy thằng bạn em cùng góp vui nha, và nhờ các bác giám định luôn hộ mấy em Mi, Chúc cho hội Mi Kẻ Sặt ngày một lớn mạnh sánh ngang các hội quán khác trong cả nước về Họa Mi....... :a08:

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Chú Bắc đâu rồi? Anh em đồng lòng nhiều như vậy thì chọn ngày khai trương đi.

Chúc hội Kẻ Sặt sớm đi vào hoạt động và là sân chơi bổ ích cho những người đam mê chim cảnh nói chung và Họa mi nói riêng.

Diabay

Không phải là Biết Tuốt!...
SVC$
0
Hoan nghênh ý định thành lập Hội Mi Kẻ Sặt của bạn ếch cốm.

Để có thể tập hợp được lực lượng, các bạn khởi xướng cần chọn một địa điểm rồi tụ họp nhau dợt chim theo định kỳ, đưa những hình ảnh hoạt động lên đây để tuyên truyền, đồng thời vận động nhiều bạn khác quanh đó tham gia. Như vậy mọi người ở Kẻ Sặt mới biết và gia nhập dần đông vui.

Khi tạm đủ lực lượng ổn định, rồi các bạn ra mắt thành lập Hội cho xôm tụ. Kinh nghiệm này bạn cứ trao đổi với bạn hoamirung :a01:.

Chúc Hội Họa Mi Kẻ Sặt sớm thành lập.

Thân.

manfuture9000

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
điều kiện thì hội đủ rồi, Thiên thời, địa lợi, nhân hòa...... ace svcvn cũng mong chờ hội họa Mi kẻ sạt HD ra đời, a Bắc hum gần nhất bố trí đi chọn ngày lành tháng tốt ta khai trương. a lô em nha góp mặt cho vui..Chúc hội sớm khai trương....:)>-

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
hihi, Chào cụ Ếch Cốn, em tưởng anh đã thảo ra một nội quy của hội rồi chứ,à anh này có gì về nội quy anh cứ hỏi mấy cụ bên Hà Đông anh em góp thêm ý kiến là ok thôi, em cũng mong có 1 chân trong hội đồng sáng lập hội Họa Mi ''Kẻ sặt" Chúc Hội Mi nhà ta sớm khai trương>>>>> goodluck.

---------- Post added at 11:32 PM ---------- Previous post was at 11:20 PM ----------

anh Bắc à, ngày nào hội Mi mình khai trương vậy? em sẽ rủ mấy thằng bạn em cùng góp vui nha, và nhờ các bác giám định luôn hộ mấy em Mi, Chúc cho hội Mi Kẻ Sặt ngày một lớn mạnh sánh ngang các hội quán khác trong cả nước về Họa Mi....... :a08:

Cảm ơn em đã ủng hộ,anh rất mong gặp em vào ngày sớm nhất.Chú gánh vác cùng anh trong chân hội đồng sáng lập đc thì tốt quá!
Ngày khai trương thì chưa xác định,còn đem mi đến chơi và dượt thì có vài anh em rồi,rất vui khi đc tiếp chú và các bạn của chú(hôm nào rỗi vào chủ nhật thì xuống giao lưu nhé!)

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Ếch dạo này thiếu mưa hay sao mà chả thấy lên tiếng nhỉ???? Anh em Kẻ Sặt đã sẵn sàng mà Ếch vẫn đang đi tìm hoa mướp hay sao???

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom