Guest viewing is limited

Diabay

Không phải là Biết Tuốt!...
SVC$
0
Rất vui cùng các bạn ở đây. Nhưng cũng xin chân tình góp ý với các bạn:

Đây là topic mở riêng của member, trưng bày hoa Lan của mình (Hoa nhà mình mới nở.), để bạn bè cùng bàn luận cho vui. Tránh đưa nhiều ảnh khác chủ đề (pháo hoa, người đi...)
Vì vậy, các bạn khác tham gia cũng cần bám sát chủ đề. Tác giả của topic phải có trách nhiệm khi mở topic này, tránh để lạc chủ đề mà tác giả mở ra.

Nếu là ảnh hoa của người khác, thì bạn đã có một trang ảnh chung, nên đưa vào đó thì mọi người cùng bàn luận chung ở đó. Vừa đúng, mà vừa vui thoải mái.

Tác giả mở topic, mà để sai lạc chủ đề, là có thiếu sót. Nếu kéo dài tình trạng này, buộc người quản lý phải chuyển sang topic chung cho đúng nội dung, và tác giả topic sẽ bị lỗi, nhận thẻ vàng.

Người quản lý luôn tạo điều kiện cho các bạn vui vẻ, nhưng cũng mong các bạn không đi lạc chủ đề quá xa.

Thân.

haiyen150788

Thành viên mới
SVC$
0
Chào bác Hongtrinh19:
Em là người mới trồng lan, kinh nghiệm còn ít nhất là catt trồng nó cứ teo dần như cây ở dưới đây. em mong bác hướng dẫn cho em một ít kinh nghiệm trồng lan nhé!
Em cám ơn bác.

hongtrinh19

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Trời ạ!
Hải Yến ui mình hổng biết trả lời thế nào đâu bởi vì viết ở đây các bác quản trị mạng lại cho spam, sai topich, thôi trên mạng nhiều bài viết hướng dẫn hay lắm bác à; nhưng mà nhìn bờ tường chụp ảnh thấy quen quen; bác có thể nhắn tin cho em để trao đổi cụ thể hơn.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom