Guest viewing is limited

Demon89

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hôm nay em post bài thì gặp lỗi này . Mặc dù lượng bài viết của em khá nhiều rồi mà trước giờ em vẫn viết bài bình thường

1 lúc sau thì có 1 tin nhắn từ mod như thế này ạ :(

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
Ðề: Kính gửi BQT !

Chào bạn,
Do diễn đàn cập nhật chức năng kiểm duyệt bài viết với thành viên mới đăng nhập nên một số thành viên bị gặp lỗi trên.
BQT sẽ tiến hành fix lỗi sớm và mình cũng chuyển nhóm thành viên cho bạn.

Mong bạn thông cảm

Thay mặt Bqt
HLong_ce

HLong_ce

Thành viên BQT
SVC$
0
Ðề: Kính gửi BQT !

Hiện tại BQT đã fix xong lỗi này, quý anh chị em thành viên nào còn bị tình trạng trên, xin thông báo vào đây để giúp BQT fix lỗi.

Thay mặt BQT
HLong_ce

AirSupply

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đăng kí thành viên đã lâu bài viết bị kiểm duyệt

Đăng ký user từ tháng 06/2009, bài gửi 26, điểm SVC 100 => thành viên mới :a36:, đăng bài phải kiểm duyệt

HLong_ce

Thành viên BQT
SVC$
0
Ðề: Đăng kí thành viên đã lâu bài viết bị kiểm duyệt

Đăng ký user từ tháng 06/2009, bài gửi 26, điểm SVC 100 => thành viên mới :a36:, đăng bài phải kiểm duyệt

1. Chào bạn, do BQT tiến hành cập nhật lại danh hiệu theo số lượng bài viết ban có thể xem thêm tại đây:
http://svcvietnam.vn/forum/showthre...title-cua-thanh-vien.html/page2#axzz2A6a7i5m8
Nên với số bài viết của bạn là 26 bạn có danh hiệu là thành viên mới và thuộc nhóm thành viên mới.

2. Về vấn đề lỗi gặp phải khi gởi bài vẫn bị kiểm duyệt do bạn không thuộc nhóm thành viên chờ kiểm duyệt bài viết, BQT đã sửa lỗi xong, nếu bạn còn gặp lỗi này, xin bào vào đây để giúp BQT khắc phục nhé.

Mong bạn thông cảm vì chất lượng của diễn đàn.

Thay mặt BQT
HLong_ce

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom