Guest viewing is limited

Hellboylk

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
các bác cho em hỏi là ở bh có địa điểm dợi sâu nào ko ,em thấy ở đây nhiều người chơi sâu lắm mà sao ko thấy có cội dợi vậy các anh.ai bít xin chỉ giúp em ,em đang ở phường thóng nhất .

Khoa Bien Hoa

"Gấu một bên và chim một bên"
SVC$
0
Thời gian này mấy ae ở Biên Hòa cũng hơi bận rộn nên không có lịch dợt cụ thể; thường thì mang ra cafe Tú Quyên hoặc dợt ở khu Miễu Đình Thiền đó. Nếu em có chim thì hôm nào dợt anh phone cho.
Thân./.

Hellboylk

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cảm ơn anh Khoa ,em có 1em đầu đỏ nuôi cũng đc hơn 2tháng rồi ,em nó cũng dạn và kè kiếng thì cũng chịu đấu nhưng cũng chưa đấu nhìu ,chắc chưa có lửa ,ko bíêt vậy có dợt đc chưa .

Khoa Bien Hoa

"Gấu một bên và chim một bên"
SVC$
0
E cứ mang đi thử; nếu được thì dợt, còn không thì đi cho quen thôi. Thứ 7 này, nếu anh sắp xếp được thì dợt.

Hellboylk

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chắc để tuần sau ,chứ tuần này e phải về nhà ,cảm ơn anh Khoa nha.

WINNO

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chim kè kiếng chịu đấu thì có thể mang đi dợt được rồi, bạn nên đi dợt với a Khoa - trùm sâu BH :a01:, a sẽ chỉ cách dợt cho, nếu chim bể thì a Khoa sẽ đền cho bạn con mồi 6 mùa, phải không a Khoa, hjhj.

Hellboylk

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cảm ơn bạn wino ,nhưng mấy bữa nay mình thấy chân e nó làm sao ấy ,giống như bị liệt vậy ,nhìn sơ wa thì không thấy j hết taị e nó vẫn bám đc vào cầu bình thường nhưng khi e nó nhảy xuống bố lồng thì thấy chân e nó bị sao ấy ,ko bít có nên nuôi em nó tiếp ko .mong các bác cho e chút ý kiến .

kenken

Thành viên tích cực
SVC$
0
hội sâu bh ảm đạm quá nhỉ, mấy cáo thủ dạo này chắc bận việc hết rùi. ai nuôi sdd thì cho em xin cái đ/c hoặc sđt nha đang tập nuôi chưa có kn mong gạp ace học hỏi thêm.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom