Guest viewing is limited

TRÂN NGOẠN

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Hello cả nhà!
Có một em khuyên xoè cứng này của 1 người bạn mình gởi lên diễn đàn góp vui cùng anh em , em nó hiện tại chưa có lửa nên líu còn yếu hihi........... khi nào em nó căng lửa mình gởi thêm nữa hihi......... lúc em nó líu căng thì cũng nhá đuôi thêm chút nữa và đập đuôi hihi........

<object width="480" height="385">

<embed src="http://www.youtube.com/v/esfLfHT85co?fs=1&hl=en_US" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></object>

Thân Chào!
Chúc Cả Nhà Vui Vẻ

dnt_195

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em chả thik tí nào về cái thể loại xòe cứng này trông cứ thế nào ý,nói chung độ thẩm mĩ ko quá cao,hehe

PHICH_LICH_THU?

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em có mấy con bổi ,chưa líu,nhưng đuôi lúc nào cũng xòe như vậy,không biết có phải là xòe cứng không các bác:a24::a24::a24:

birds_vn

Thành viên tích cực
SVC$
0
em chả thik tí nào về cái thể loại xòe cứng này trông cứ thế nào ý,nói chung độ thẩm mĩ ko quá cao,hehe

ANh nói như vậy thì ...:a02: không còn gì để nói nữa . Em hằng mơ ước được sở hữu 1 chú K xòe cứng hay mềm không quan trọng có hàng độc là ok rồi .

dnt_195

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
thế thì bác bird lại nhầm xòe cứng cũng ko độc mà mềm cũng ko độc,loại xòe cứng giờ có kha khá nhiều người có rồi,xòe mềm thì lại càng nhiều hơn,ở nhà em cũng có 1 chú xòe giật,vài con chuyện xòe bung hết bản đuôi,có 1 chú non cuối mua mới chuyện xòe chưa líu ko biết líu có xòe ko nữa.Nói chung là mỗi người có 1 độ chơi khác nhau,người thì thik xòe người thik mơ mận,em thì chỉ khoái khuyên đấu và khuyên non xờ gãi thôi

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Hi. BÁc Trân Ngoạn chú này của bạn bác hay của bác đó. chà công nhận xòe đều và đuôi cũng dầy đẹp quá, nếu mà đập giật nữa thì tuyệt quá còn gì. Không biết có hi`..hì không nhỉ. Nhìn chú này dáng thích quá. Hôm trước đợt rét vừa rồi đi công tác mấy ngày nhờ người ở nhà chăm sóc cũng để hi sinh mất một em xòe, buồn quá. Cảm ơn bác đã chia sẻ!

hocon

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em cũng có 1 em xòe như thế này nhưng lưng quy gù cao lên đuôi cụp hẳn cơ, đặc biệt lại mỗi bên cánh có 1 cái lông trắng hẹn mấy bữa nữa thay lông xong em up lên bác tranngoan và anh em nhận xét nhé.

hocon

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
đợi em nó xong lông mà lâu quá vì mấy bữa rồi rét quá.

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Bác nuôi non lên là để bàn líu được bác à.:a01::a01:

chào bác! ko phải chỉ có khuyên non thì để bàn mới líu đâu bác ạ!
con chim líu đc ở mọi chỗ nói đúng hơn là cứ đặt đâu thì con chim cũng líu thì ko nhất thiết phải là khuyên non nuôi lên, đối với những con chim có tuổi lồng, chim dạn người, dù có để bàn hay gì gì thì cũng líu thôi,,,
vài dòng chia sẽ,

con này nhìn trong clip thây mờ quá, chúc mừng chủ nhân em nó nhé!
thân!

haiauthiensu_55

Thành viên mới
SVC$
0
huhuu:a09:.minh moi choi chim khuyen thoi.ma nghe chim khuyen liu minh thich lam.bac nao o sai gon ma co chim khuyen liu k.chia lai cho minh 1 con nha.nhung gia vua phai thoi,neu cao wa minh mua k co noi dau hjjjj:a21:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom