Guest viewing is limited

gjathuc

Thành viên tích cực
SVC$
0
các bác đánh giá hộ em con mọc này với .thân
<object width="640" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/KuRP1fxfPRw?fs=1&hl=en_US"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/KuRP1fxfPRw?fs=1&hl=en_US" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="640" height="385"></embed></object>

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Chú em này khá đấy bạn ạ. Nhìn dáng này thì đây hứa hẹn sẽ là một chú em khá mau mỏ và cũng khá là máu chiến đấy, hình như chú ta là đuôi chuột thì phải. Nhưng chú ta hơi nhỉ con và nếu người dai thêm một tý nữa thì đẹp và hay hơn vì những chú này thường hay có giọng hơi nhỏ. Chúc mừng bạn có chú chim hay và đẹp. Thân

beng_beng

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
hi! Chim cân đối, mặt đẹp, cố gắng chăm tốt cho qua vụ thay lông xem thế nào nha.:a01:

gjathuc

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chú em này khá đấy bạn ạ. Nhìn dáng này thì đây hứa hẹn sẽ là một chú em khá mau mỏ và cũng khá là máu chiến đấy, hình như chú ta là đuôi chuột thì phải. Nhưng chú ta hơi nhỉ con và nếu người dai thêm một tý nữa thì đẹp và hay hơn vì những chú này thường hay có giọng hơi nhỏ. Chúc mừng bạn có chú chim hay và đẹp. Thân

theo em thì chú này là chim cuối mùa trước nuôi rất nhanh thuần ,nên có lẽ chưa được to chim lắm, hi vọng sau vụ thay lông chú ta sẽ to con hơn như .thân

---------- Post added at 04:31 PM ---------- Previous post was at 04:29 PM ----------

hi! Chim cân đối, mặt đẹp, cố gắng chăm tốt cho qua vụ thay lông xem thế nào nha.:a01:
vâng, sau cái vụ chàng làng làm 3 em khuyên là em quuết ko để trong nhà mà để trong phòng, chắc chúng sẽ mau thuần và líu bệt cầu sớm thôi hehehe .thân

The_Unborn

Thành viên tích cực
SVC$
0
đệp đẹp hì hì! Chúc chú mau có em khuyên thật căng và đàn đúm lại với bọn anh.

gjathuc

Thành viên tích cực
SVC$
0
:a01: hè này còn mỗi chú này là có khả quan đi giao lưu với các anh, niềm hi vọng cuối cùng chắc sẽ ko phụ lòng chủ nó :))

tungden

Thành viên tích cực
SVC$
0
mình không có duyên với khuyên thì phải nuôi mãi mà chưa có chim hay mang đi chơi cùng anh em,chúc mừng em có chú chim ưng ý!anh em ở Ninh bình có khi offline cái nhi???:a44:

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
:a01: hè này còn mỗi chú này là có khả quan đi giao lưu với các anh, niềm hi vọng cuối cùng chắc sẽ ko phụ lòng chủ nó :))
Cũng đau xót nhỉ khi mà bị mất những ba chú một lúc, mình cũng từng mất nhưng chưa khi nào bị mấy con bách thanh đó xử cả, nhớ có lần bẫy khuyên mà nó lao vào định thịt khuyên mình nhưng lại bị dính luôn. Cố gắng nuôi chú này tốt nhé, đó là một chú khá mau mỏ đó. Chúc mừng. Thân

The_Unborn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Có khi anh em Ninh Bình tổ chức tụ họp liên hoan 1 chuyến để anh em gặp nhau hàn huyên thôi! Chứ lâu lắm rồi không gặp nhau.

kid1412

Thành viên mới
SVC$
0
có bác nào chỉ giúp e cách bẫy hiệu quả không.có 1 em khuyên chắc là bị xổ lồng rất máu chiến em treo lồng ra là nó lao vao` chiến con của em.nhưng nó khôn quá!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom