Guest viewing is limited

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
đây là em khuyên mơ em mới tậu đc,các anh xem và đánh giá hộ em cái.thank!

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Chỉnh sửa lần cuối:

cuong_daik

"lưng gù nhưng tấm lòng ngay thẳng"
SVC$
0
em này đẹp đó bạn vanh_khuyen_trang ạ, cố gắng cho em nó thành tài cho anh em thưởng thức nhé. Cá nhân mình thì chỉ thích em nào vàng óng ả thôi, nhưng thấy khuyên đẹp vẫn phải thừa nhận là đẹp. Kinh phí giành cho nó có tốn kém lắm không bạn? Mà sao đuôi của em nó phía trên lại bị cắt mất vài cọng thế kia?

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
cò đây là 3 em mộc và 1 em nuôi từ non nên, em gửi hình lộn sộn các bác thông cảm!
attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Chỉnh sửa lần cuối:

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
hic đi toi 2 tháng lương của em anh ạ! cảm ơn anh đã nhân xét.em nó mới về đuôi và lông lá vẫn chưa ngon lắm khi nào song lông em gửi lại để mọi người ngắm kĩ hơn.ông anh em mua hộ tận hoà bình,tí nữa ông ấy để sổng mất,may mà túm lại đc cụt mât mấy lông đuôi.
ps;em nó năm nay là vụ đầu,bánh tẻ,đang tập líu rồi,còn chuyện thì không phải nghĩ...:a01:

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Chào bạn bành khuyên trắng mình nghĩ em khuyên "mơ" của bạn nói thực ra là bị thiếu chất nên chim bị mất màu thôi làm gì phải mơ đâu. nếu mơ thì cả cái lông phải trắng hết bạn à chứ có phải trắng ở mỗi đầu lông thôi đâu. vài lời góp ý có gì ko phải xin bạn bỏ qua cho mình nhé!
thân

sequat

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Mình thấy em này mơ thật sự ấy chứ.em này mà trắng thì hai tháng lương của bạn vanhkhuyetrang chắc trỉ đủ mua bộ lông đuôi thôi.chúc mừng bạn:a18:

Lee Minh

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mơ của bác VKT đẹp đó nhưng ko giống với tưởng tượng của em lúc biết tin anh có chú mơ đó. Em tưởng mơ của anh có 5 cánh trắng cơ (như thế mới khủng..hehe). Chúc mừng bác có chú chim đẹp.
Àh tiện thể cho em hỏi luôn, em có 10 chú VK mộc trong đó có 1 em lông ức vàng hơn hẳn 9 em còn lại, lông đầu cũng thế nó vàng vàng chứ không xanh như 9 em kia. Em đã tách riêng để xem nó có tố chất gì ko. Ko biết có phải chim đẹp ko nữa bác ạ.:a36:

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
Chào bạn bành khuyên trắng mình nghĩ em khuyên "mơ" của bạn nói thực ra là bị thiếu chất nên chim bị mất màu thôi làm gì phải mơ đâu. nếu mơ thì cả cái lông phải trắng hết bạn à chứ có phải trắng ở mỗi đầu lông thôi đâu. vài lời góp ý có gì ko phải xin bạn bỏ qua cho mình nhé!
thân
em biết đưa em nó lên đây thể nào cũng có bàn cãi là mơ hay k mơ,bạc mầu hay k bạc mầu...nhưng em cũng không muốn bàn cãi nhiều về vấn đề này, chủ yế là có chú chim đẹp muốn anh em thưởng thức thôi,chứ nói dối thì em đc cái gì?nếu anh nuôi đc chú nào bạc mầu kiểu vằn vện như em nó để lại cho em nhá,bao k cũng đc.em chỉ thấy chim thiếu chất bị trắng ra hoặc đen đi thôi.xin anh hãy nhìn kĩ:a04: vành khuyên mơ cũng nhiều loại lắm anh ạ; mơ đuôi,mơ cánh,xước xù,mơ đầu,cánh trắng đuôi trắng cũng hay gọi là mơ anh ạ,nhìn chung lông chim có mầu lạ,loang lổ người ta hay gọi là mơ.bác đã nhìn thấy chú mơ thật nào ngoài đời chưa,mà dám quả quyết "chim" của em không phải mơ?:a04:,em không muốn nói giá mua ở đây,sợ bài viết lại không hợp lệ thôi anh ạ! anh có biết 2 tháng lương của em là bao nhiêu k?
còn chú lee minh chim à,chú khuyên đó của chú như chú tả thì đẹp đó,để lại mà chơi,tỉ lệ chim vk có mầu lông vàng xẫm là trống rất cao(khuyên xanh miền bắc chứ không nói đến khuyên vàng miền nam đâu nha)
thân!

Chỉnh sửa lần cuối:

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
ơ thế còn mấy chú khyên mộc và 1 chú non của em các anh thấy thế nào?:a01:

vuphong2001

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Con vk này trông được đó, cố gắng nuôi thêm ít ngày nữa rồi lại post lên cho anh em xem nhé!!

vuphong2001

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nếu không chăm được em nó vành_khuyên trắng để lại cho mình chăm hộ :D

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
hi em đưa lên đây chỉ để ae ngắm nghía cho thèm thôi, chứ em không kinh doanh mặt hàng này:a37:.thân!

lengvn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Theo mình thấy là em khuyên của bạn cũng rất đẹp nhưng mơ hay không mình không dám chắc vì thuật ngữ "Mơ" dùng để chỉ những chú khuyên xanh có điểm những đốm lông như mầu trái mơ ngoài bắc bạn cố gắng nuôi em nó thay lông xong xem có khi nó còn ra lông đẹp hơn bây giờ nhiều. Vài lời góp vui Thân

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom