Guest viewing is limited

david.jang

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
các bác cho mình hỏi con khuyên khi hót chuyện thường đánh đuôi như chòe đất liệu sau này líu có giật đuôi không ạh?con này đang thay lông nên chưa líu lại ạh,thấy hót chuyện giật đuôi cả ngày luôn

thanhvy_saker

"Vành Khuyên Đà Nẵng"
SVC$
0
Chào bạn david.jang!
Nếu có điều kiện thì bạn chia sẻ thêm clip của em nó lúc líu chuyện có giật đuôi như bạn nói, lúc đó mọi người sẽ dễ dàng chia sẻ với bạn hơn. Vì thật ra đa số khuyên líu chuyện thì đuôi giật cũng khá nhiều đó bạn, vấn đề là nó giật như thế nào thôi,hihi. Đôi lời chia sẻ với bạn, thân mến!

david.jang

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nó giật giật cái đuố như chòe đất vậy bác àh,nhưng ko mạnh như chòe đất,mỗi lần thấy nó hót chuyện định mang đt đến quay thì nó lại nín mất tiêu hihi,để em canh me làm cái clip nhờ bác thẩm giúp!thân

tdpro193

"Triệu Phú Khu Ổ Chuột"
SVC$
0
nết gió giật đuôi thì khả năng líu ra đuôi là rất cao tuy nhiên còn tuỳ thuộc vào thời điểm chim đã đủ lửa đủ nước hay không, bạn nóng vội để biết nó có ra đuôi ko mà ép nó vào thời điểm này thì sẽ xôi hỏng bỏng ko thôi. mình đã từng chứng kiến rất nhiều chú chim líu xoè đuôi mà do chủ nó quá nóng vội, thúc ép chim xài bột líu quá sớm mà mất luôn nết đó. đôi lời chia sẻ có gì bỉ qua

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom