Guest viewing is limited

Peter

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào cả nhà!
Cách đây gần 1 tháng mình mua 1 em bạc má giá 530k(chim bổi thuần)về,nhưng đặc biệt trong tuần đầu và tuần 2 dường như ko hót tiếng nào.Nhưng sang tuần thứ 3 thì thỉnh thoảng hot vài tiếng(chỉ hot dc 1 lần rồi tịt).Thế rồi mình lấy điện thoại ghi âm tiếng khứu mái trên forum mình về thì em ấy hót ác liệt luôn.Nhưng mà theo mình dc bít thì khứu hót rất nhìu mà sao kon của mình it hót vậy.Bây giờ em ấy quen nhà rồi mà,với lại thức an cho em no thì em chăm miễn chê luôn.Về cám bã thì ko phải lo,còn mồi tươi thì ko ít.Vạy ma em ấy rất it hót.Chỉ khi nào bật tiếng em mái lên thì mới chơi thôi.Cả nhà chỉ em cách khắc phục nha! thanks cả nhà!

hkervn1987

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình cũng gặp trường hợp như bạn,mình mới mua 1 em khứu , ngoài tiệm em chơi rất nhiệt tình,về nhà thì ít hót hẳn,chỉ khi nào mở tiếng mái hoặc tiếng chim lạ em mới chơi,thi thoảng em cũng hót nhưng hót ít và ngắn,cả nhà chỉ em và bạn Peter cách khắc khục tình trạng.

phulip273

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
híc !!! không lẻ hên xui sao các bạn ? Mình củng mua 1 em Bạc má được khoảng 10 ngày,mua 700k và mua thêm cái lồng sang em nó tại tiệm lun và xách về !

Xách về treo lên là em nó hot ì xèo lun, thằng bạn đi cùng thấy khiếp. Nhưng ở tiệm thì ít hót lắm nha. Con này hót thì khỏi chê nhưng nó ko múa,nó sung quá hay là kè con khác vào nó mới múa . Chiều mua về,sáng hôm sau mình ngủ chưa dậy thì nghe nó hót quá phải dậy,đứng trên ban công nhìn xuống ... ui trời cả xóm đang nhìn lên "sao hôm nay có con khướu hot ghê quá" hihi zui là kinh !!!

Các bạn mua tại tiệm nên yêu cầu chủ tiệm bao đổi nếu về nhà không hot !!!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom