Guest viewing is limited

cutidangyeu

"Em Đang Dưỡng Tính"
SVC$
0
Mời quý ace diễn đàn xem qua con khướu mồi của em, nuôi dc 3 năm rồi, cứ sách lồng ra, mở áo lồng ra là hót điếc cả tai.Giờ đang thay lông nhưng đi rừng em nó vẫn là 1 tay săn chim rừng tài năng.Hôm rồi đi bẫy ngồi nghỉ quay cái clip chơi .Vì em nó đang thay lông nên cái cổ rụng hết, em nó cũng ngứa ngáy nữa nên mình cầm con dao nhọn gãi gãi cho nó, nó sướng điên người lên.Hix

<iframe height="600" src="http://www.youtube.com/embed/BciYrhGYhms?hl=en&fs=1" frameBorder="0" width="800" allowfullscreen=""></iframe>

Còn cái này là đặt nó ở đường, tiện làm mấy giây.....Con mồi này đã đi trinh chiến rất nhiều nơi : Thái Nguyên, Lạng Sơn, Tuyên Quang và đã mang về đc rất nhiều quà cho cuti đó

<iframe height="349" src="http://www.youtube.com/embed/uaInsi0h_JE?hl=en&fs=1" frameBorder="0" width="425" allowfullscreen=""></iframe>

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

cafe37

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chỗ em chỉ dùng khướu đen làm mồi, chưa thấy ai dùng bạc má làm mồi cả. Đa số đều nghĩ là bạc má lớn tướng và dữ quá sẽ làm cho chim rừng không dám vào đấu, nhất là những con khướu đen, nhỏ.
P/s: 1 năm lẽo đẽo đi bẫy khướu mà chưa dính được em nào đá lồng cả, toàn dính vào thòng lọng bẫy. Mỗi lần bẫy thường mang theo từ 10 - 15 cuộn thòng lọng theo và cắm gần như phủ kín vùng quanh lồng.

kibou

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bác cuti lắm chim hay nhỉ từ choè lửa đến khướu bác mát tay ghê nhỉ

concuong

Thành viên mới
SVC$
0
kể mà đi đánh mãi mà không được cũng buồn như mình cũng vậy. Đi bẫy mấy tháng nay mà không thấy được em nào buồn lắm lại không có cả thòng lọng không biết nó làm như thế nào nũa ? có anh nào biết gửi mail; hadinhsang@gmail.com . Hướng dẫn dùm em cách treo lồng bẫy với ngụy trang lồng

Phương Biên Hòa

"Hội Chào Mào Biên Hòa"
SVC$
0
Chim được đó cu tí, hi. Nhìn hay thật đấy, mình chưa thấy bẫy khứu bao giờ hết, hum nào tí làm cái clip e nó đánh trận cho AE xem nhé tí..
Thân !

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom